• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Bọn đần độn này bị làm sao ko biết, ban 2 acc rất vớ vẩn. Đang gõ ngon lành tự nhiên chuyển rate ban cái rụp. Lý do thì ất ơ vãi ra :(
Muốn sang Qlink lắm rồi mà chả có soft nào ra hồn cả, chắc sang bên Kolo chơi quá :D

Bọn đần độn này bị làm sao ko biết, ban 2 acc rất vớ vẩn. Đang gõ ngon lành tự nhiên chuyển rate ban cái rụp. Lý do thì ất ơ vãi ra :(
Muốn sang Qlink lắm rồi mà chả có soft nào ra hồn cả, chắc sang bên Kolo chơi quá :D

nó cg cho e di 2acc gần 3$. e đang chuyển sang kolo ni bác. nhưng kolo đánh mỏi tay. mà tiền thì ko dk máy.

tối nay toàn xuất hiện captcha kiểu này
có nhiều cái mờ hơn nữa ko thấy gì thì bấm ESC hay là gõ vào dấu ? đây mấy bác ??:binhsua162:

tối nay toàn xuất hiện captcha kiểu này
có nhiều cái mờ hơn nữa ko thấy gì thì bấm ESC hay là gõ vào dấu ? đây mấy bác ??:binhsua162:
hình die bác ơi up qua host khác đi :binhsua157:

sau 1 hồi bác sĩ đã dính rule, vào đây thì lại thấy giảm rate nữa hèn gì load nhanh vậy :binhsua159:
chắc nghĩ thật :binhsua156:

DONT KNOW bọn mega nó ko unban hả các bác :m133:

xin ticket đc 24h rồi mà chưa thấy nó unban cho , kiểu này nó định cho sang tuần sau đây :binhsua32:

topic mega bây giờ 1 ngày 10 comment là cao , em nó chuẩn bị đi vào dĩ vãng rồi :binhsua144:

cha ai them go mega nua,

chủ nhật mà load nhanh thật
chắc các pro bỏ mega rồi hay sao ấy

topic ảm đạm thế này thì chả còn làm rồi, kiếm dự án khác làm thôi :binhsua87:
Nha Trang Chè Cứu Đói Lâu quá chưa ăn rầu mày ơi .. tao nhớ quán chè :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member