[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

8 ID pay 6 còn 2 thằng còn lại balance reset về 0 nhưng tiền không về tài khoản, support được 3 ngày đóng ticket luôn không thèm trả lời...bó tay

Last edited by a moderator:
quái đang gõ mega bằng soft bu bu màn hình xanh xanh éo ổn dừng tay lun :binhsua160:

8 ID pay 6 còn 2 thằng còn lại balance reset về 0 nhưng tiền không về tài khoản, support được 3 ngày đóng ticket luôn không thèm trả lời...bó tay

em 4 acc về 1 acc, supporrt mở từ thứ 2 mà giờ chưa thấy đóng cũng không thấy trả lời :binhsua146:

Mega làm ăn ngày càng chán, nó chưa đóng là còn huy vọng đó bác :binhsua168:

Giờ Mega có chuyện quỵt tiền hả bác ?

Thấy tuần gòi nhiều bác phàn nàn bị nó pay thiếu :binhsua155:

Tối qua mình ngồi check lại, cũng thấy nó pay thiếu vào khoảng các ngày 24/06, giờ không biết có đòi được không nhỉ :))

chuyển qua cái khác làm đi mấy bác ơi , thằng mega ăn gian tiền ghê lắm , lúc nó pay em xong chưa rs $ rồi em gõ tiếp thêm khoảng 10k code , rồi nó rs $ mất hết mấy $ mới mình gõ dồn luôn , đáng lẽ mỗi acc 0.3 0.4 nó làm sao còn 0.0$ nãn quá em từ biệt nó luôn :binhsua160:

chuyển qua cái khác làm đi mấy bác ơi , thằng mega ăn gian tiền ghê lắm , lúc nó pay em xong chưa rs $ rồi em gõ tiếp thêm khoảng 10k code , rồi nó rs $ mất hết mấy $ mới mình gõ dồn luôn , đáng lẽ mỗi acc 0.3 0.4 nó làm sao còn 0.0$ nãn quá em từ biệt nó luôn :binhsua160:

e lại dị nữa gòi 1 buổi sáng 200$ mà cứ than hoài:binhsua122:

Vừa bị ban 3 acc mà thấy sao sao, cái đầu tiên thì ko nói chứ 2 cái sau đánh rất đàng hoàng mà nó vẫn ban :-s

tụi nó banned acc của e máy bac ởi. lỗi này xin unbanen đk ko máy bác

Bạn là không chính xác gõ 2 hình ảnh từ đó là hoàn toàn có thể đọc được. Chúng tôi yêu cầu người đánh máy có hành xuất sắc và có thể làm một công việc tốt. Tài khoản của bạn hiện đang bị treo vĩnh viễn, và sẽ không được unbanned.

tụi nó banned acc của e máy bac ởi. lỗi này xin unbanen đk ko máy bác

Bạn là không chính xác gõ 2 hình ảnh từ đó là hoàn toàn có thể đọc được. Chúng tôi yêu cầu người đánh máy có hành xuất sắc và có thể làm một công việc tốt. Tài khoản của bạn hiện đang bị treo vĩnh viễn, và sẽ không được unbanned.

chia bùn lỗi này k un được nhé bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,008
Latest member
kientin69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week