• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

Sao lại cấm asian , em vẫn gõ asian nè, và tiền tuần trước nữa vẫn về , đang hóng tuần vừa rồi, sao các bác kêu asian ko làm đc?

Tiền còn chưa thấy đâu là thế nào nhỉ :((

ref reset lâu mà chưa pay nhỉ! vãi!

Làm đc 40 mấy $ mà ko đc 1 đồng ref nào haizz, scam là đây :binhsua85:

Làm đc 40 mấy $ mà ko đc 1 đồng ref nào haizz, scam là đây :binhsua85:
Ủa bác nhận được tiền tuần trước rồi à :((

Ủa bác nhận được tiền tuần trước rồi à :((
Mình ko biết nói sao với bác , nó thiếu rất rất rất là lâu rồi , mà còn pay thiếu + ko có $ ref dẫn tới mình nghĩ thằng mega này nè :binhsua46:

Mình ko biết nói sao với bác , nó thiếu rất rất rất là lâu rồi , mà còn pay thiếu + ko có $ ref dẫn tới mình nghĩ thằng mega này nè :binhsua46:
Tiền tuần trước còn chưa nhận được :(( hazzz có ai như vậy ko :(

Tiền pay ngày 14.06 em còn chưa nhận đủ đây mấy bác :binhsua80:

Tiền pay ngày 14.06 em còn chưa nhận đủ đây mấy bác :binhsua80:

tớ cũng vậy và tiền ref chắc các bác đừng trông chờ vào ref tớ còn cả cục tiền ref nó còn chưa trả chứ gì mấy $ ref @@

Sax đến h vẫn chưa nhận được đồng cắc nào là sao trời , pó tay thang mega này luôn :binhsua21:

giờ mong nó pay tiền đánh đầy đủ là ok gòi, tiền gõ còn pay thiếu đừng nói chi tiền ref mà về :(

giờ mong nó pay tiền đánh đầy đủ là ok gòi, tiền gõ còn pay thiếu đừng nói chi tiền ref mà về :(
tiền ref em đã ra đi mãi mãi~ cái acc không update đc payment! ticket cỡ nào nó cũng kêu vào soft update! còn nói dài dòng hơn nó không đọc

load chạm qasaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, k biết đủ min pay k nữa :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom