[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

tình hình load sao mọi người? định chiến mà thấy hơi chậm nhỉ?

Load ko nổi code lun, đúng là cuối tuần bọn nó ở nhà ngủ hết rồi

hic. đợi mãi ko thấy pay mail hỏi nó thì thế này :
The use of additional software to decode images is not allowed. Its use is penalized with the suspension of your account without payment.
Dịch :
Việc sử dụng các phần mềm bổ sung để giải mã hình ảnh không được phép. Sử dụng của nó bị trừng phạt với việc tài khoản của bạn mà không thanh toán.

Các bác cho hỏi dùng phần mềm nào ko bị ban vậy, em dùng cả xuân đỉnh cả vinacaptcha cả bubu luôn :(

tình hình là mega lại cho change payment, thế thì nếu mình ko change thì nó vẫn thanh toán vế số payment cũ hay sao mọi người :binhsua19:

Mega cho đổi công thanh toán là có ý tốt đấy,trong cái rủi có cái may,bạn nào reg acc PM trên IP USA thì mau mau change lại đi nha,từ 1/7 thì những acc IP USA sẽ bị disable hết
cái gì thế, kiểm tra mình ID reg ở đâu ntn nhỉ :9

proccess rồi mà tiền thì vẫn chưa thấy về đâu.
cũng thấy nản vs mega thật

CN mọi người nghỉ làm đi nào !!!!!!!
coi chừng giàu ak

Mega cho đổi công thanh toán là có ý tốt đấy,trong cái rủi có cái may,bạn nào reg acc PM trên IP USA thì mau mau change lại đi nha,từ 1/7 thì những acc IP USA sẽ bị disable hết
Mình fake = Ultra surf..nghe là cái này của Úc..ko bít có bị ko nữa :(

ớn quá đang cứ rùa rùa hứng lên nó chạy như ngựa toàn mấy acc gần min rồi nay vs mai cứ kiểu này ăn ban vỡ mồm mất

load kha on
ba me, sao no ko reset nhi

hic. đợi mãi ko thấy pay mail hỏi nó thì thế này :
The use of additional software to decode images is not allowed. Its use is penalized with the suspension of your account without payment.
Dịch :
Việc sử dụng các phần mềm bổ sung để giải mã hình ảnh không được phép. Sử dụng của nó bị trừng phạt với việc tài khoản của bạn mà không thanh toán.

Các bác cho hỏi dùng phần mềm nào ko bị ban vậy, em dùng cả xuân đỉnh cả vinacaptcha cả bubu luôn :(
xuân đỉnh là soft nào thế bác, mới ra lò ak :binhsua15:

tiền giờ này vẫn chưa về 1 xu bức xúc quá đi mất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,492
Latest member
tomolan

Most viewed of week

Most viewed of week