• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

có mấy acc thời Napoleong đủ Min từ 2/6 vẫn còn nguyền bác :binhsua144:

hôm thứ 2 mới tham gia Mega của bạn này, mua soft XD luôn rồi, sao hôm nay vào thử thread này toàn nghe than vãn không thôi :))

phải ráng lạc quan nào mấy bạn, mega uy tín thế cơ mà :binhsua141:

hôm thứ 2 mới tham gia Mega của bạn này, mua soft XD luôn rồi, sao hôm nay vào thử thread này toàn nghe than vãn không thôi :))

Mề con khỉ...nó cho ta ăn quýt 4$ rồi..giờ ta có thêm 2 acc 4$ chưa đc reset :(

mình ít cạp nhưng cũng chwua bao h bị mega quỵt tiền cả .
Có mấy acc đủ minpay thì đc pay hết rồi :))

đó là up tình hình cho ae xem thôi, chứ bác làm với em thì yên tâm, mega nó scam em cũng thanh toán cho bác :binhsua113:

vừa login vào trang chủ thì báo sever Busy
chắc các bác trong box cạp làm ăn mạnh quá nên quá tải sever =)))))

Nghĩ captcha hết đi nào , đi lượm ve chai còn hơn :binhsua12:

đó là up tình hình cho ae xem thôi, chứ bác làm với em thì yên tâm, mega nó scam em cũng thanh toán cho bác :binhsua113:

nghe bác bảo thế lại có động lực để tối nay cạp cạp cạp tiếp rồi :m129::m129::m129:

Nghĩ captcha hết đi nào , đi lượm ve chai còn hơn :binhsua12:

chú em nghỉ cạp đi chưa trĩ đi thôi
cạp lâu quá sinh trĩ kya =))

Hix 2 tuần rồi vẫn chưa nhận được đồng nào :binhsua117:

No code in loading..Please, wait for a few minutes..! Oops..! You has been banned by system for reason: Waiting Code .! =))

huhu vừa bị ban xong

Làm sao đổi sang Pm đây các bác, em có cái acc cũ đủ 3 mà vẫn LR.
Log vào chuyển qua Pm mà nó cứ báo lỗi, cái mục Confirm chẳng biết điền gì. :(
Cũng là điền giống cái ô ở trên ấy: Uxxxxx

Tình hình load khá 5 id sp 18 :binhsua144:

Mình mới chuyển qua Mega bác nào chỉ mình cách reg nhiều ID 1 PM không? Mình làm hoài không được toàn báo lỗi đã được sử dụng bởi user khác!:binhsua140:

Mình mới chuyển qua Mega bác nào chỉ mình cách reg nhiều ID 1 PM không? Mình làm hoài không được toàn báo lỗi đã được sử dụng bởi user khác!:binhsua140:
Chờ pay xong hẳn chuyển bạn à..mega đang bão lớn đấy :( :binhsua144:

Khi reg acc , phần payment bác chọn là Unico west j đó , tạo xong rùi thì vào acc edit lại thành PM là đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom