[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

có mấy acc thời Napoleong đủ Min từ 2/6 vẫn còn nguyền bác :binhsua144:

hôm thứ 2 mới tham gia Mega của bạn này, mua soft XD luôn rồi, sao hôm nay vào thử thread này toàn nghe than vãn không thôi :))

phải ráng lạc quan nào mấy bạn, mega uy tín thế cơ mà :binhsua141:

hôm thứ 2 mới tham gia Mega của bạn này, mua soft XD luôn rồi, sao hôm nay vào thử thread này toàn nghe than vãn không thôi :))

Mề con khỉ...nó cho ta ăn quýt 4$ rồi..giờ ta có thêm 2 acc 4$ chưa đc reset :(

mình ít cạp nhưng cũng chwua bao h bị mega quỵt tiền cả .
Có mấy acc đủ minpay thì đc pay hết rồi :))

đó là up tình hình cho ae xem thôi, chứ bác làm với em thì yên tâm, mega nó scam em cũng thanh toán cho bác :binhsua113:

vừa login vào trang chủ thì báo sever Busy
chắc các bác trong box cạp làm ăn mạnh quá nên quá tải sever =)))))

Nghĩ captcha hết đi nào , đi lượm ve chai còn hơn :binhsua12:

đó là up tình hình cho ae xem thôi, chứ bác làm với em thì yên tâm, mega nó scam em cũng thanh toán cho bác :binhsua113:

nghe bác bảo thế lại có động lực để tối nay cạp cạp cạp tiếp rồi :m129::m129::m129:

Nghĩ captcha hết đi nào , đi lượm ve chai còn hơn :binhsua12:

chú em nghỉ cạp đi chưa trĩ đi thôi
cạp lâu quá sinh trĩ kya =))

Hix 2 tuần rồi vẫn chưa nhận được đồng nào :binhsua117:

No code in loading..Please, wait for a few minutes..! Oops..! You has been banned by system for reason: Waiting Code .! =))

huhu vừa bị ban xong

Làm sao đổi sang Pm đây các bác, em có cái acc cũ đủ 3 mà vẫn LR.
Log vào chuyển qua Pm mà nó cứ báo lỗi, cái mục Confirm chẳng biết điền gì. :(
Cũng là điền giống cái ô ở trên ấy: Uxxxxx

Tình hình load khá 5 id sp 18 :binhsua144:

Mình mới chuyển qua Mega bác nào chỉ mình cách reg nhiều ID 1 PM không? Mình làm hoài không được toàn báo lỗi đã được sử dụng bởi user khác!:binhsua140:

Mình mới chuyển qua Mega bác nào chỉ mình cách reg nhiều ID 1 PM không? Mình làm hoài không được toàn báo lỗi đã được sử dụng bởi user khác!:binhsua140:
Chờ pay xong hẳn chuyển bạn à..mega đang bão lớn đấy :( :binhsua144:

Khi reg acc , phần payment bác chọn là Unico west j đó , tạo xong rùi thì vào acc edit lại thành PM là đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom