[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
có ai bị PM chưa về ko....... mình lập nhìu ID 1 ví ko biết thế nào nữa đây

có ai bị PM chưa về ko....... mình lập nhìu ID 1 ví ko biết thế nào nữa đây
Yên tâm đi bạn , chỉ là về trễ thui , vài ngày sẽ về hết ko mất 1 xu nào đâu :binhsua03:

Lâu ko cạp giờ cạp lại mà ngại lội page quá :binhsua74:
Các bác cho hỏi nhìu acc chung 1 PM đc chứ @@!

Được bạn à :) ......

dc cách reg y như đối với LR - nhửng ID cũ nếu còn payment là LR thì có thể log vào ID để change sang PM

Bác ctrung cho hỏi lỗi này unban đc k vậy?
"You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned."
Tui xin unban nó báo là bị lỗi Abuse nên ko cho unban, :(

hj bác muốn lập nhà mới hả :binhsua141:

nếu mọi người muốn thì mình sẽ lập nhà mới

Chừng nào nó pay ổn định thì dời nhà lun 1 thể, có bạn nào bị temporary blocked của PM chưa và khoảng bao lâu thì vào lại được vậy? Sáng nay bị 1 quả ngóng sáng giờ chưa vào được

Em mới thanh toán em này lần đầu, chả bik sao tới giờ chừ mà thằng mega vẫn không chuyển tiền về cho em nữa, tk thanh toán = PM

Bác ctrung cho hỏi lỗi này unban đc k vậy?
"You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned."
Tui xin unban nó báo là bị lỗi Abuse nên ko cho unban, :(

lỗi này thua gòi hiện tại ko có cách unban

Chừng nào nó pay ổn định thì dời nhà lun 1 thể, có bạn nào bị temporary blocked của PM chưa và khoảng bao lâu thì vào lại được vậy? Sáng nay bị 1 quả ngóng sáng giờ chưa vào được

mình cũng định up nhà mới thêm 1 số cái hj
mình vừa làm xong nhưng đợi cũng dc :D

Em mới thanh toán em này lần đầu, chả bik sao tới giờ chừ mà thằng mega vẫn không chuyển tiền về cho em nữa, tk thanh toán = PM

mega hiện đang delay PM tới ngày 17.6 nhé
nhưng vẫn sẽ pay sau 5 - 7 ngày

Hình như là lỗi kick out và dont know mới unban đc , còn nhiu nó ko unbann hết :binhsua03:

Cái soft bạn nói là soft nào thế?

Chiến contest này ngon lắm.Cứ đăng kí 2 acc rồi ra soft mà chiến.

Mình thấy phải vào web để chờ nó hỏi mình có tham gia hay không rồi mới có thể cạp mà, nhưng mình không hiểu bạn dùng soft gì mà tham gia được vậy?

Mình thấy phải vào web để chờ nó hỏi mình có tham gia hay không rồi mới có thể cạp mà, nhưng mình không hiểu bạn dùng soft gì mà tham gia được vậy?

ban login zô web khoảng phút 40 tới phút 59 gõ 1 captcha sẽ nhận đc câu hỏi có tham gia contest ko,bạn click Yes rồi out ra ngoài dùng soft bubu mà gõ.

Giúp đỡ và làm quen :

Mình là thành viên mới mong mọi người giúp đỡ và cho mình hỏi 4ID dùng chung 1 PM có được thanh toán ko hay là 4ID la 4 PM. Bác nào biết thì giúp em với. THANKS CẢ NHÀ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week