[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
Dùng bubu 2.0 đã đặt auto submit 1s mà vẫn bị banned vì kickout. Ra đi 2 acc 2.8$ :((. Em đã ticket bằng 2 mail khác nhau nhưng lại gửi liền kề nhau, ID thì gần giống nhau theo kiểu abc1@yahoo, abc2@yahoo, ko biết nó có thả ko nữa :(. Buồn thúi ruột :|

Dùng bubu 2.0 đã đặt auto submit 1s mà vẫn bị banned vì kickout. Ra đi 2 acc 2.8$ :((. Em đã ticket bằng 2 mail khác nhau nhưng lại gửi liền kề nhau, ID thì gần giống nhau theo kiểu abc1@yahoo, abc2@yahoo, ko biết nó có thả ko nữa :(. Buồn thúi ruột :|

dùg 1 mail để ticket cho gần 200ID (mỗi 1ID 1 ticket) vẫn dc thả như thường :binhsua113:

sao giờ này mà nó chưa proce cho PP nữa trời

load tốt code dài hơi nhìu - bị ăn 1 phát 10p vì sử dụng soft
Tui ăn 10p vì lý do tài khoản sử dụng cái j bất thường , ra code bác sĩ tui toàn gõ chữ love nó tưởng tui cheat kaka :binhsua146:

load tốt, code dài vãi....

thêm 1 phát :binhsua135:
We have detected some unusual activity in your account and we have been forced to suspend it. You have probably been suspended by using UN-AUTHORIZED SOFTWARE with our system, or by abusing the system in any other way. Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 10-06-2013 08:00:07 PM Server Time.

Lỗi này unban được ko ctrung111
You are getting plenty of kickouts. You must type images before the timer goes to 0 to avoid kickouts. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

dc cậu lỗi kick out quá đơn giản :binhsua141:

Trời ơi thằng mega này điên rồi hay sao ấy , nó rs , trừ tiền acc người ta tùm lum , hôm qua coi 10 acc thì 60$ , hôm nay nó làm 1 phát sao còn 42$ kì vậy trời :binhsua85:

Trời ơi thằng mega này điên rồi hay sao ấy , nó rs , trừ tiền acc người ta tùm lum , hôm qua coi 10 acc thì 60$ , hôm nay nó làm 1 phát sao còn 42$ kì vậy trời :binhsua85:

dữ z? sao để dành nhiều tiền trong đó vậy bác?

dữ z? sao để dành nhiều tiền trong đó vậy bác?
Thì tuần trước nó có pay đâu bác ,lúc đó nó pay có 3 acc thui còn 7 acc chưa pay nè , h` nó trừ tiền tá lã acc luôn rồi ,hi vọng nó sẽ trả đầy đủ lại :binhsua85:

thằng này riết tàu lao quá tiền bạc éo hiểu ra làm sao với nó rồi tiền nó pay thiếu tính sao nhỉ ?
chắc nhiều người ghét nó nên ít người làm load tốt 3 acc speed 23 code dễ nhìn .

Các pro giúp mình unban nick với, hic
"You have been making a lot of mistakes recently. Remember to type the ANSWERS of the images exactly as they appear on your screen. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned."

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week