[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
Ko cần phải thế đâu! Cái gì cũng có kỹ thuật của nó; được cái này thì phải hy sinh cái khác bác à!
t cũng muốn đc như m jean ơi :binhsua20::binhsua20:
dạo này gõ mega kiểu gì k biết t7 ~ t2 toàn lên SB chém gió ... chém xong lại xem film....
1 tuần gõ đc 4 ngày :binhsua29:
bao giờ mới giàu :binhsua29:

Ko cần phải thế đâu! Cái gì cũng có kỹ thuật của nó; được cái này thì phải hy sinh cái khác bác à!
Bác chia sẽ cho anh em kiếm $ với , ko bik chừng nào mới đc speed 4x như bác :binhsua19:

Mình bảo là tuần này mà, nó chuẩn bị resat ý. :binhsua23:

- - - Updated - - -

tuần này ae mega làm event đi cho có hứng chiến đấu, ai đồng ý dơ tay lên nào. Mà ai đứng ra làm giờ nhỉ :binhsua32:

Mình bảo là tuần này mà, nó chuẩn bị resat ý. :binhsua23:

- - - Updated - - -

tuần này ae mega làm event đi cho có hứng chiến đấu, ai đồng ý dơ tay lên nào. Mà ai đứng ra làm giờ nhỉ :binhsua32:
Tuần này mega pay x4 em sẽ làm event luôn và ngay :binhsua20:

Mấy hôm trước thấy có bác kêu bị change PM gì gì ý,ghê quá. mà k0 biết dạo này mấy bác làm mega nó có baned hay khó tính gì k0 vậy, đang tính tối nay cày nó đây. :binhsua30:

Mấy hôm trước thấy có bác kêu bị change PM gì gì ý,ghê quá. mà k0 biết dạo này mấy bác làm mega nó có baned hay khó tính gì k0 vậy, đang tính tối nay cày nó đây. :binhsua30:

bị change là do chưa update payment từ lr sang PM nên bị thôi
còn tình hình thì ko ban ko kick (cá nhân tui nhé)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,090
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week