• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
chết chưa tuần trc 1 acc đủ min và đã đc pay! tuần này thì 3 acc đủ min rồi :((

Ko pay ko có tâm trạng gõ , hôm nay ngủ thôi các bác :binhsua85:

Từ khi cái reat tăng ngất ngưởng cũng là bao nhiêu chuyện sinh ra, tóm lại là vẫn chưa có đồng paid nào hoàn chỉnh cả :binhsua85:

Chờ hết 1 tuần xem thế nào, nó thông báo vậy rồi, cuối cùng cũng pay thôi.
Để bù lại LR thì thiếu gì cách ( giảm rate chẳng hạn), không thanh toán thì ai mà can đảm làm. Nó đang pay acc lẻ trước rồi, từ từ đến lượt thôi, hôm nay load chậm thiệt, ngủ sớm thôi

Đíu pay tiền xuống máu quá rồi :))

Các bạn sed mỗi người 1PM vào tk PM của mình sẽ dc mega pay :m155: nó mới gửi mail kêu mình làm thế .

@MaDemBet: định làm thành phần nguy hiểm đấy à :-ss

@MaDemBet: định làm thành phần nguy hiểm đấy à :-ss
:binhsua146: nguy hiểm lâu rồi giờ mới lộ ra . chậm vãi mía ngủ lun .

Các bạn sed mỗi người 1PM vào tk PM của mình sẽ dc mega pay :m155: nó mới gửi mail kêu mình làm thế .
Hôm qua gptbanks pay cho mình 1$ zo PM mà có thấy gì đâu :binhsua72:

Thoai ngủ mai dậy sớm gõ vậy

load chậm thế nhỉ? èo, hôm nay chủ nhật :((

dm bọn mega dạo này nó khốn nạn thế, tiền kô thanh toàn, load chậm, ban vô tội vạ các thể loại lí do..., hôm nay cap được 20 phút đi mất 5 acc.. 4 acc đủ min 1 acc 2.8..., 3 acc bị lỗi gõ sai quá nhiều( gõ tầm 4x sai 2 tỉ lệ cx > 97%) 2 acc bị kick out...( load chậm, luôn enter trước 10s) chả hiểu cl gì gõ 1 lúc bị ban hết...chả có cảnh cáo cảnh keo gì cả.... kiểu này sắp điên mất với bọn mega thôi... còn 5 id gần 3$ cũng éo dám gõ nữa sợ chúng nó lại ban:((

mệ nó load chậm quá, 10id sp 20:((

dm bọn mega dạo này nó khốn nạn thế, tiền kô thanh toàn, load chậm, ban vô tội vạ các thể loại lí do..., hôm nay cap được 20 phút đi mất 5 acc.. 4 acc đủ min 1 acc 2.8..., 3 acc bị lỗi gõ sai quá nhiều( gõ tầm 4x sai 2 tỉ lệ cx > 97%) 2 acc bị kick out...( load chậm, luôn enter trước 10s) chả hiểu cl gì gõ 1 lúc bị ban hết...chả có cảnh cáo cảnh keo gì cả.... kiểu này sắp điên mất với bọn mega thôi... còn 5 id gần 3$ cũng éo dám gõ nữa sợ chúng nó lại ban:((

Bạn giống mình đấy, hôm trước gõ chả biết đã gõ sai cc gì mà vừa mở nick gõ đc mấy phát thì bị nó ban cho 1 loạt, đổi acc khác nó lại ban tiếp, acc nào cũng 2.5$ trở lên mới ghê!
Mà *** má cái là nó đếu cảnh cáo gì trước cả, nhào vào là quốc thẳng tay 1 cái ban vĩnh viễn mới đau :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,921
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom