[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
mega nó pay rồi nhé mọi người, đang sợ nó limit đây. chưa dám làm gì với số $ nó paid nè :binhsua117:

mega nó pay rồi nhé mọi người, đang sợ nó limit đây. chưa dám làm gì với số $ nó paid nè :binhsua117:
Có phải lập mail PP trùng vs mail của acc k bạn>
mình vẫn chưa dám sửa payment ở mega
K biết 1 pp có đc add vào nhiều acc mega hay k

1 acc pp thôi k0 cần nhiều nếu bạn làm với 7acc mega, bạn thêm email phụ vào acc pp với ĐK 7 eamil phụ đó phải trùng với 7id bạn làm mega là được nhé. thế là ok

có cần phải reg cái mail phụ đó k bạn?
hay chỉ cần điền mail phụ như mail acc mega là đc?
Vì mail mega toàn gõ mail ảo chứ chưa reg

có cần phải reg cái mail phụ đó k bạn?
hay chỉ cần điền mail phụ như mail acc mega là đc?
Vì mail mega toàn gõ mail ảo chứ chưa reg

bắt buộc phải xác nhận bạn à, khi bạn thêm mail phụ vào thì pp nó gửi 1 mail tới mail phụ đó và cick vào link login được là ok

1 acc pp thôi k0 cần nhiều nếu bạn làm với 7acc mega, bạn thêm email phụ vào acc pp với ĐK 7 eamil phụ đó phải trùng với 7id bạn làm mega là được nhé. thế là ok
Bác được pay chung 1 acc PP luôn hả. Up proof lên cho mọi người xem với

bắt buộc phải xác nhận bạn à, khi bạn thêm mail phụ vào thì pp nó gửi 1 mail tới mail phụ đó và cick vào link login được là ok
mẹ cũng như không vào tạo mail toàn báo tên người dùng đã được sủ dụng ăn hành lun ch ó mega

oài.
khoai nhỉ
k biết lập nhiều acc paypal bằng 1 gmail bằng cách thêm +001 vào đàng sau gmail chính có đc ko nhỉ?

pác nào thử ticket cho nó 1 vé xin xỏ coi sao mẹ làm thế khác nào ăn trên đầu tụi mình .

pp1.png :binhsua117:

tất cả các mail đang làm giờ vào tạo điều báo có người sử dụng :binhsua85: làm sao đây ai giúp tui với

mình thêm những email phụ thì cũng vậy thôi mà, chung 1 acc pp. nó k0 pay vào acc pp thì pay đi đâu giờ?

bạn có acc thì thêm vào nó paid là xong mà, k0 thì xem thế nào mail nó pay vào 1 acc pp xem sao?

- - - Updated - - -

bạn có acc thì thêm vào nó paid là xong mà, k0 thì xem thế nào mail nó pay vào 1 acc pp xem sao?

- - - Updated - - -

Bạn làm sao mà được pay chung vậy bạn ?

mình kể ở trên rồi mà bạn. hjc

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

mình kể ở trên rồi mà bạn. hjc
không tạo được mail, vì mail có người khác sử dụng. Giờ phải lam sao cậu :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k