[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
Em vừa ngồi kiểm tra thì bị thay đổi mất 18 account, giờ biết làm thế nào dể tính cho mem đây.hix buồn quá!!!!!!!!!!!!

Vào xem nó reast chưa, chưa thì nhờ bác vina change lại xem còn kip. Lẽ ra phải nói từ sớm bảo từ lúc bị change chứ, bây giờ nói với mem thì cũng ngại. nó cũng chán k0 muốn làm cho bạn nữa đâu, mà làm thì chỉ còn ít người gà gà làm thôi

- - - Updated - - -

pm các cao nhân nhận change LR đều ko thành thôi đổi soft + đổi web mới :binhsua156:
bác nhờ ai mà k0 được thế.

- - - Updated - - -

JVevermind có bị hack sờ đến id nào k0 mày

ah còn 4 id chuẩn bị đủ min tuần này gõ nốt vậy, rồi ko biết đi về đâu huhu:binhsua52:
Công a bắt tép nuôi cò, cò ăn cò lớn ... cả lò hacker

Vào xem nó reast chưa, chưa thì nhờ bác vina change lại xem còn kip. Lẽ ra phải nói từ sớm bảo từ lúc bị change chứ, bây giờ nói với mem thì cũng ngại. nó cũng chán k0 muốn làm cho bạn nữa đâu, mà làm thì chỉ còn ít người gà gà làm thôi

- - - Updated - - -

2 a ấy không online

- - - Updated - - -

2 a ấy không online
Thì nhờ bác nào đó gọi điện hay làm gì có thể hết mức chứ

anh cho em yahoo, em đưa account cho anh roi anh nho chang giúp em nhe,

bác nhờ thằng này nhé, nó pro lắm e chỉ là đệ tử thứ 1001 của nó thôi JVevermind, YH: cuongnesano

- - - Updated - - -

ID nào chưa reast thì k0 sao, mà giờ này thì có lẽ khó mà cứu được

ae được paid hết chưa? Thấy Processed mà không biết tiền nó có nhảy về mình không nữa... Tuần nào cũng như ngồi trên đống lửa :-s

ae được paid hết chưa? Thấy Processed mà không biết tiền nó có nhảy về mình không nữa... Tuần nào cũng như ngồi trên đống lửa :-s

Xem LR có phải của mình hay k0 thôi mà, mọi khi mấy giờ nó pay thế nhỉ

Date: 4/29/2013 7:00 AM
Batch: 140166157
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $7.23
Memo: Marketing Fee

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads