[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
mình lam mega cả năm nay trên soft asian không bị sao hết vừa rồi asian bào trì dài ngày nên phải dùng tạm soft bubu, không ngờ bị hacke LR luôn, lúc đầu mình đã rất nghi ngờ ì tãi sao lại cho sử dụng FREE, giờ thì mới biết không ai cho không ai cái gì hết, chính admin bubu và vinacaptcha là 1 thằng nó đã HACK LR của chính người việt nam ta. chúng mày sẽ bị quả báo vì ăn bằng mồ hôi nước mắt của người ta, ông trời có mắt mà, những thằng thất đức sẽ bị dày đạo về già, sẽ không được chết yên thây, mà sẽ bị bệnh tật làm khổ cả gia đình.

Là 2 người khác nhau bạn à, còn về soft có vấn dề hay k0 thì mình k0 làm nên k0 biết. Cảm ơn bạn đã nói thật lòng

tôi dùng XĐ soft xưa đến giờ. 100% chưa bị change lr :)) rút kinh nghiệm thôi.
pay chưa ae :(

Ăn trên mồ hôi trắng đêm của sv, dm *** cả họ nhà mày

- - - Updated - - -

tôi dùng XĐ soft xưa đến giờ. 100% chưa bị change lr :)) rút kinh nghiệm thôi.
pay chưa ae :(

Đã resat đâu mà pay bác

Ăn trên mồ hôi trắng đêm của sv, dm *** cả họ nhà mày

- - - Updated - - -

Đã resat đâu mà pay bác
nay sao mega chậm nhỉ. mega khó ăn rồi. mà còn bị vụ change lr :D đúng là đồn như lời :D
:D ......................

michaelnguyen,
Benitez,
BlackJack1406,
girlmy112,
hanyauns,
qlinkgroup,
vytridang318
chờ chờ chờ cái gì thế :D

k0 đông lắm nhỉ, mà girkmy112 mất bao nhiêu

- - - Updated - - -

The payment for US$3.7246 of 23/4/2013 12:00:00 AM - 28/4/2013 11:59:59 PM period is being processed!

mình lam mega cả năm nay trên soft asian không bị sao hết vừa rồi asian bào trì dài ngày nên phải dùng tạm soft bubu, không ngờ bị hacke LR luôn, lúc đầu mình đã rất nghi ngờ ì tãi sao lại cho sử dụng FREE, giờ thì mới biết không ai cho không ai cái gì hết, chính admin bubu và vinacaptcha là 1 thằng nó đã HACK LR của chính người việt nam ta. chúng mày sẽ bị quả báo vì ăn bằng mồ hôi nước mắt của người ta, ông trời có mắt mà, những thằng thất đức sẽ bị dày đạo về già, sẽ không được chết yên thây, mà sẽ bị bệnh tật làm khổ cả gia đình.

Các bạn ngộ nhỡ! biết bao dự án ko làm, đi làm mega ... đến khi bị change, bị hack v.v.., lại đi đổ thừa này nọ ... nhức cả đầu ...

Làm dự án khác đi, thiếu j dự án ...

Nếu nói mega load ngày dc ... thì qlink, kolo ko dc à??? vs cả captchateam cũng ok kìa!!!

Bỏ mega đi, đi làm cái khác, thử xem có bị change này nọ ko :)) rùi hãy lớn tiếng!!!

bác làm em thật lo lắng cho số phận của groups mình quá !:binhsua53:

Các bác cho em hỏi tí 2 nick của em bị hack mất rồi em nhờ bác Tunvit change LR thành công rồi tiền vẫn còn trong tài khoản mềgà mà tại sao mãi không thấy nó pay hả các bác? em mới làm mềgà nên không rõ lắm....:binhsua53: Mà 2 nick đấy của em vẫn còn nguyên tiền trong tài khoản các bác ạ :(

lúc này change gê nhỉ ....
maz làm riêng làm chung ... đặt pass cỡ nào cũng bị change hả ta ??
zậy ai ko bị change là hên còn ai bị change là xui sao ...
thấy gê wa' hjxhjx
----
chắc ko phải tại soft free đâu nhỉ, ng` ta free cho nhìu cái chứ đâu free riêng cho mình mega

Các bác cho em hỏi tí 2 nick của em bị hack mất rồi em nhờ bác Tunvit change LR thành công rồi tiền vẫn còn trong tài khoản mềgà mà tại sao mãi không thấy nó pay hả các bác? em mới làm mềgà nên không rõ lắm....:binhsua53: Mà 2 nick đấy của em vẫn còn nguyên tiền trong tài khoản các bác ạ :(

2 nick bị hack lâu chưa. tuần rồi. hay tuần này :)

Thôi éo nói nhiều với thằng ngu nữa, ngồi mà suy nghĩ lại mình đi tự khắc hiểu sao mà nó hack đc và nó dùng chiêu gì để hack ae nhé. Hỏi vớ vẩn, tý lại có đứa vào ném đá này nọ bây giờ ấy mà. Éo đứa nào dám nói thật lòng đâu, hay nhớ điều đó ngoại trừ a bị mất $ thì nói thật

2 nick bị hack lâu chưa. tuần rồi. hay tuần này :)
Tính từ lúc bị hack là được 2 tuần rồi tuần đầu nhờ Bác vinacapcha change cho được nhưng bác ấy lại quên treo tool thế là lại mất tuần sau nhờ bác Tunvit thế là lại được nhưng không thấy nó pay tiền gì cả bác ạ :binhsua160: không hiểu nó có pay cho em nữa không nhỉ?

k0 đông lắm nhỉ, mà girkmy112 mất bao nhiêu

- - - Updated - - -

The payment for US$3.7246 of 23/4/2013 12:00:00 AM - 28/4/2013 11:59:59 PM period is being processed!
Em vừa ngồi kiểm tra thì bị thay đổi mất 18 account, giờ biết làm thế nào dể tính cho mem đây.hix buồn quá!!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week