[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

Hôm nay k bị kick-ous 5,6s nữa rồi :)) chắc là ngày mai thả rùa nên hôm nay mega cho mọi người đủ min pays :m021:

ATTENTION! Rates Increased to $1.5 and $1.45. Only for today! Tell your friends! Check the Stats page for more information.
:binhsua48: Mới có 2 tuần ko gõ mà mega nó thiếu captcha đến thế đây.

You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job.
Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Toi 2.8$ :((

:binhsua48:đã cảnh cáo rồi 2.5 trở lên gõ đàng hoàng đê cheat cho lắm rồi ra đi :binhsua56: mất toi 1 buổi

cho mình hỏi nếu mình chỉ chơi 3nick cả tuàn số tiền trong 1 nicl lên >3$ quá nhìu vd như 1 nick lên tới 9 or 10$ thì nó có trả k nhi @@

chào tất cả mọi người. sau 1 thời gian vắng bóng mình chính thức trở lại làm việc cho mega. tình hình là đã ko còn ban dữ dội như ngày xưa nữa nhưng tình trạng code rác vẫn còn, code rác khá nhiều, nên xử lý thế nào đây, ai biết chia sẻ kinh nghiệm với, gõ rate toàn dưới 90%

:m146: mega tăng rate mọi người ơi - max 1.5 :m146: tha hồ nhé
:m021: bí quyết cho ae tránh rules nè - oánh 2 acc - mạng ngon - cheat ok đừng oánh nhanh lúc ra 1 s là đc :m021: t thử rồi dùng soft xd - add 3 acc - kiểu gì cũng có acc ra đi - 2 acc chắc ăn - % giảm cũng ko phải lo à -vubaduc93 :binhsua47:

:m021: bí quyết cho ae tránh rules nè - oánh 2 acc - mạng ngon - cheat ok đừng oánh nhanh lúc ra 1 s là đc :m021: t thử rồi dùng soft xd - add 3 acc - kiểu gì cũng có acc ra đi - 2 acc chắc ăn - % giảm cũng ko phải lo à -vubaduc93 :binhsua47:

gõ 4ID hơn 2h có bị gì đâu chứ soft bubu :binhsua166:

cho mình hỏi nếu mình chỉ chơi 3nick cả tuàn số tiền trong 1 nicl lên >3$ quá nhìu vd như 1 nick lên tới 9 or 10$ thì nó có trả k nhi @@

đánh bao nhiu nó vẫn pay

3acc soft xd sáng giờ tự nhiên chả sao cả, gõ 2acc speed chậm quá tiền ở nơi đâu:(

3acc soft xd sáng giờ tự nhiên chả sao cả, gõ 2acc speed chậm quá tiền ở nơi đâu:(

:m020: chắc là do acc mình lâu quá toàn 93 % :m020: oánh 2 acc thấy load ổn định speed 22 à - vừa cạp vừa xem đc đống phim à :m003: chứ chú tâm cạp thì 4 acc - nhưng mà nhanh mỏi lắm

:m020: chắc là do acc mình lâu quá toàn 93 % :m020: oánh 2 acc thấy load ổn định speed 22 à - vừa cạp vừa xem đc đống phim à :m003: chứ chú tâm cạp thì 4 acc - nhưng mà nhanh mỏi lắm

ghê dị 2ID mà spd 22 à - tui mà load 2ID có ngồi mà ngắm màn hình :binhsua51:

Trung đại hiệp ơi You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job.

Bệnh này pó tay hả đại hiệp @@. Vần cố hổi lỡ còn 1% cơ hội thì sao :D

Trung đại hiệp ơi You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job.

Bệnh này pó tay hả đại hiệp @@. Vần cố hổi lỡ còn 1% cơ hội thì sao :D

Mega càng ngày càng khó rồi :binhsua46:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week