[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

:m146: mega tăng rate mọi người ơi - max 1.5 :m146: tha hồ nhé
:m021: bí quyết cho ae tránh rules nè - oánh 2 acc - mạng ngon - cheat ok đừng oánh nhanh lúc ra 1 s là đc :m021: t thử rồi dùng soft xd - add 3 acc - kiểu gì cũng có acc ra đi - 2 acc chắc ăn - % giảm cũng ko phải lo à -vubaduc93 :binhsua47:
soft XD 4acc chẳng bị sao cả.
gõ ko cheat. sp 23-25

Xin hỏi các pro , ai unban đc mistakes không vậy , nhớ tuần trước un đc , sao tuần này 3 hôm rồi mà chưa thấy động tĩnh gì :((

chào tất cả mọi người. sau 1 thời gian vắng bóng mình chính thức trở lại làm việc cho mega. tình hình là đã ko còn ban dữ dội như ngày xưa nữa nhưng tình trạng code rác vẫn còn, code rác khá nhiều, nên xử lý thế nào đây, ai biết chia sẻ kinh nghiệm với, gõ rate toàn dưới 90%

ai trả lời dùm cái này cảm ơn nhiều luôn á. code rác gõ thì sai, esc cũng sai. rate tuột cùng là do mấy code này, có cách nào trị nó không vậy:(

ai trả lời dùm cái này cảm ơn nhiều luôn á. code rác gõ thì sai, esc cũng sai. rate tuột cùng là do mấy code này, có cách nào trị nó không vậy:(

đánh đàng hoàng 100% và đánh trên web sẽ giảm tỷ lệ sai :binhsua146::binhsua146:

Mấy anh chỉ em cách unban với,nó ban em 1 acc rồi

lý do ban là gì

Mấy anh chỉ em cách unban với,nó ban em 1 acc rồi
Cứ canh thằng admin mega nó online thì kêu nó mở là 5 phút sau wánh đc liền à

Cứ canh thằng admin mega nó online thì kêu nó mở là 5 phút sau wánh đc liền à
Lý do bị ban của em đây [You are getting plenty of kickouts. You must type images before the timer goes to 0 to avoid kickouts.
Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned
]
ai chỉ em cách xin xỏ thằng Admin Mega với

Lý do bị ban của em đây [You are getting plenty of kickouts. You must type images before the timer goes to 0 to avoid kickouts.
]
nhẹ nhàng rủ rỉ năn nỉ nó ~~

]
Lỗi này quá đơn giản...inbox ID cho ctrung111 đi e.Hôm qua tầm 8h là thằng admin nó online đến 12h nó offline.Hôm nay thứ 7 ko biết giờ nào.

]

lỗi này mega vẫn unban - ticket nó khi nào nó onl là mở thôi

Lỗi này quá đơn giản...inbox ID cho ctrung111 đi e.Hôm qua tầm 8h là thằng admin nó online đến 12h nó offline.Hôm nay thứ 7 ko biết giờ nào.

ai nhắc tên tui thế nhĩ :m054:
mega dạo này onl thất thường chả theo thời gian cố định nào cả mà mỗi lần onl là có bị ban :m097:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,906
171,949
Latest member
michaelburows

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back