[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

cám ơn các bạn,sáng giờ mình chưa bị warn cái nào,cũng chưa bị ban 5 phút cái nào từ lúc reg acc :D

Cơ mà mình bị warn ko phải do gõ chậm,mà 2 lần warn đều do cái solve faster nó hại,rõ ró ràng bấm pause lúc mới gõ xong thì nó ko chịu dừng,nên ăn 2 sẹo :(

- - - Updated - - -

cám ơn các bạn,sáng giờ mình chưa bị warn cái nào,cũng chưa bị ban 5 phút cái nào từ lúc reg acc :D

Cơ mà mình bị warn ko phải do gõ chậm,mà 2 lần warn đều do cái solve faster nó hại,rõ ró ràng bấm pause lúc mới gõ xong thì nó ko chịu dừng,nên ăn 2 sẹo :(

Hạn chế gõ cheat 1 chữ nhé các bạn
Chỉ khi nào gấp lắm mới phải làm thế thôi
Có bạn nào đó kêu gõ 10 ngón mà speed 12 thì hình như có nhầm lẫn hoặc thiếu thông minh tí
Chứ mình gõ 6 ngón speed 3x ko cheat hoa thường với 1 chữ

Hạn chế gõ cheat 1 chữ nhé các bạn
Chỉ khi nào gấp lắm mới phải làm thế thôi
Có bạn nào đó kêu gõ 10 ngón mà speed 12 thì hình như có nhầm lẫn hoặc thiếu thông minh tí
Chứ mình gõ 6 ngón speed 3x ko cheat hoa thường với 1 chữ

mega bây giờ mà còn cheat 1 từ ah :binhsua35:

mọi người cho mình hỏi mình có 1 id >3$ nhưng quên add tk lr để thanh toán ,nó không reset tiền cho mình ,vậy tuần sau nó có thanh toán không?mình pm admin mà nó không trả lời hix

Tình hình là load rất chậm,10 giây vẫn ko thấy code và ấn submit pausethì bị kick 2 lần,

- - - Updated - - -

Tình hình là load rất chậm,10 giây vẫn ko thấy code và ấn submit pausethì bị kick 2 lần,
Load thế thì tối ngũ sớm dc rùi, mà bác Cap sớm thế :binhsua35:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back