[MEGA update ver. 22] Update tình hình load + pay của MEGA

mình là newbie mới gõ đc 2 ngày,cho mình hỏi với tỷ lệ của mình như vậy thì có bị phạt hay ban ko :D

Correct100273100273373
Incorrect53553540
Total105308105308413

tỷ lệ dị là khá tốt gòi nhưng nói thật cái này giờ ko quan trọng miễn ko để thấp hơn 80% là dc - giờ mega thích ban ai thì ban ko áp dụng vô cái này đâu:binhsua41:

Tình hình là mình vừa bị bay 3 acc nó báo là Cảnh cáo.
Không biết gõ lại được nữa ko. Đăng nhập vào web thì phần rule nó báo là: You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

có 2 acc em cũng gần 3 $ rồi. Nó mà ban vĩnh viễn thì công toi của em.

Pro nào cho mình hỏi là: Những hình có 2 chữ, 1 chữ thẳng và 1 chữ nghiêng thì mình chỉ gõ chính xác chữ nghiêng thôi, còn chữ thẳng mình gõ sai cũng đc. Còn nếu vừa có chữ nghiêng vừa có số thì mình gõ đúng chữ nghiêng thôi còn số thì mình bấm đại.
Mình làm như vậy cũng khá lâu rồi, chẳng hiểu sao mấy ngày nay đi mấy acc rồi.

Không biết có còn áp dụng đc nữa hay ko. Mình đang lo quá, đi mấy acc rồi.

Không biết gõ lại được nữa ko. Đăng nhập vào web thì phần rule nó báo là: You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Pro nào cho mình hỏi là: Những hình có 2 chữ, 1 chữ thẳng và 1 chữ nghiêng thì mình chỉ gõ chính xác chữ nghiêng thôi, còn chữ thẳng mình gõ sai cũng đc. Còn nếu vừa có chữ nghiêng vừa có số thì mình gõ đúng chữ nghiêng thôi còn số thì mình bấm đại.

Chia buồn với bạn ban vĩnh viễn rồi :-s
Bạn đừng cheat như thế nữa, rule mega giờ chặt rồi, bị ban vì lỗi cheat 1 chữ như của bạn sẽ k unban đc đâu. Gõ cẩn thận đầy đủ đi :)

acc của bạn đã về trời, ko phải là cảnh cáo đâu, cách gõ của bạn là nó banned thẳng tay, gõ đầy đủ đi cho chắc, gõ đầy đủ nó chậm hơn 1 tí nhưng ko bao giờ trắng tay :)

- - - Updated - - -

ai help với..hic..pro nào chỉ gium e mới .......

PM yahoo: vinacaptcha để a ấy change lại cho, hoặc tunvit nhưng chắc là a này bận rồi.

hiz. Thế là 2 acc gần 3$ của mình đã đi rồi. Từ giờ gõ đủ 2 chữ vậy.
Gõ vậy speed chắc dưới 15 quá :(

mình gõ đủ cả nghiêng cả thằng,code khó cũng ráng nhìn mà gõ ko dám gõ bừa còn bị nó kick out vì gõ sai đây,tỷ lệ hơn 90% chính xác,hy vọng là ko bị ăn warn :(

À mà mình thắc mắc là nếu bị nó warn mấy lần thì bị ban forever,mình dính 2 warn ngày hôm qua,có tự hết hay ko?

mình gõ đủ cả nghiêng cả thằng,code khó cũng ráng nhìn mà gõ ko dám gõ bừa còn bị nó kick out vì gõ sai đây,tỷ lệ hơn 90% chính xác,hy vọng là ko bị ăn warn :(

À mà mình thắc mắc là nếu bị nó warn mấy lần thì bị ban forever,mình dính 2 warn ngày hôm qua,có tự hết hay ko?

kick out ko phải là do gõ sai nhé bạn, 1 là do bạn gõ ko kịp, 2 là do kết nối mạng chậm wa', 3 là do soft (cái này chắc ít)
warn thì để qua ngày mới là hết à, gõ tiếp ngay dễ an banned forever đấy

nếu cảnh cáo bình thường thì 1 ngày bị cảnh cáo 2 lần thì bạn ko làm acc đó nữa, để qua ngày hôm sau hãy làm acc đó bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,999
Latest member
vuvancuong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week