[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
mai wá sáng nay tui hog có làm hichic :binhsua10: chia bùn cùng mấy bác - mong nó phá lệ 1 lần trả $ lại :binhsua04:

thằng mega nay vl quá làm nó trừ tiền hết hơn 60-70% số tiền ==!

Thánh cheat lại sắp ra tay chăng.
lần trước làm 1 lần gòi đó thế là mega khó lên thấy rõ giờ làm cái nữa qua tết chắc khỏi làm mega luôn :m160:
Tính quy ẩn giang hồ rồi mà , các thím lại khơi dậy , đừng trách sao anh lại cheat tiếp :)) :binhsua04:

Ráng 6 id cuối về để mồng 4 đi chơi tết ,rồi next cái mega

Tính quy ẩn giang hồ rồi mà , các thím lại khơi dậy , đừng trách sao anh lại cheat tiếp :)) :binhsua04:

thôi thôi e xin bác tha cho tụi e - tụi e còn nuôi vk nuôi con nữa hichic :binhsua76::binhsua76:
Server nó mất $ theo chu kỳ đó bác :binhsua03:

tui cũng nghĩ vậy

thế giờ làm có còn bị trừ ko các bác nhỉ, may sao tối wa làm có 3 tiếng thì đi ngủ vì sáng phải dậy sớm đi wanh bài , mất oan 3 tiếng :(

Tao tính rút xong mấy id này về , tao cheat phát cho nó nóng nhỉ ;;)
Ta đã nhịn nhục nó rồi , mà giờ nó làm tao phải ra tay

thế giờ làm có còn bị trừ ko các bác nhỉ, may sao tối wa làm có 3 tiếng thì đi ngủ vì sáng phải dậy sớm đi wanh bài , mất oan 3 tiếng :(

giờ là qua ngày mới gòi - mega thường trừ chỉ 1 ngày thôi bác - cứ chiến đừng lo (kinh nghiệm từ những lần trước)

giờ là qua ngày mới gòi - mega thường trừ chỉ 1 ngày thôi bác - cứ chiến đừng lo (kinh nghiệm từ những lần trước)

zị hum nay chiến tiếp thoai, thanks bác.
Thôi coi như là đi chúc Tết nhà Sếp vậy . nhân viên nào tết chằng phải chúc Tết sếp. thà nó làm vậy còn hơn nó scam là mình mất 1 nồi cơm :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week