[MEGA update ver. 21] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
WoW ! sao mega nó nhanh dữ vậy ta ? chắc dc vài ngày _ _ ! lại thả con tép bắt con tôm nữa đây !

We have detected that you have been typing garbage. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently banned and you WILL NOT BE PAID! THIS IS YOUR LAST WARNING.
Tình hình sáng bị 1 ID thế nầy k thấy time mở lại đâu nó khóa vĩnh viễn rùi hả các bro !

We have detected that you have been typing garbage. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently banned and you WILL NOT BE PAID! THIS IS YOUR LAST WARNING.
Tình hình sáng bị 1 ID thế nầy k thấy time mở lại đâu nó khóa vĩnh viễn rùi hả các bro !

chia bùn, nó nói rõ thế rồi còn gì nữa bác :binhsua03:

Bị thằng nào chơi à snow?
Má nó , tình hình là lúc trước tui vừa vào nghề captcha chẵng biết gì , nên làm ref thằng kia và tài khoản add LR của nó , bây giờ nó ko onl nữa và gọi cũng khóa máy luôn nên hôm nay mega nó đang màu vàng tôi nhờ vinacaptcha đổi LR sang của tui , và mega nó chuyển sang màu xanh rùi thì LR tui chẵng thấy $ đâu hết , chẵng lẽ nó bay về LR cũ của thằng kia :binhsua04:

Má nó , tình hình là lúc trước tui vừa vào nghề captcha chẵng biết gì , nên làm ref thằng kia và tài khoản add LR của nó , bây giờ nó ko onl nữa và gọi cũng khóa máy luôn nên hôm nay mega nó đang màu vàng tôi nhờ vinacaptcha đổi LR sang của tui , và mega nó chuyển sang màu xanh rùi thì LR tui chẵng thấy $ đâu hết , chẵng lẽ nó bay về LR cũ của thằng kia :binhsua04:

chắc là vậy rùi, chia buồn cùng thớt :binhsua02:

chắc là vậy rùi, chia buồn cùng thớt :binhsua02:
Hix , chắc nó về quê ăn tết lun r` , mà ko sao tôi bik nhà nó , $ qua nó là cái chắc , pass mega tôi 7 ngôn ngữ hacker nào mò nổi

Hồi trước cũng bị như zay, sau vài bữa cũng up số lượng lại đầy đủ, không biết bây giờ thì thế nào nhở.

tình hình là công sức tối hôm qua đi teo rồi.
được 7$ giờ nó xóa hết rồi.
reset lại $ của ngày trước.
làm sao đây?

Sáng nay gõ đc hơn 4k code, giờ vào kiểm tra đúng là về số 0 rồi:binhsua09:. Thằng này ăn cắp ngày càng trắng trợn

Last edited by a moderator:
hi vọng nó sẽ hoàn lại, công sức gõ 5000 code đêm qua:((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet