[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

• TyperSupport / Robyn Miller​
    Your account will NOT reopen for system abuse.

TyperSupport.

January 04, 2013 12:58

Bạn nào đã và đang cheat thì dừng ngay lập tức nhé.

• TyperSupport / Robyn Miller​
    Your account will NOT reopen for system abuse.

TyperSupport.

January 04, 2013 12:58

Bạn nào đã và đang cheat thì dừng ngay lập tức nhé.

vấn đề này tui đã nói ỡ đây gòi mà bác http://mmo4me.com/showthread.php?93310-MEGA-update-ver-20-Update-tinh-hinh-load-pay-cua-MEGA&p=2008618&viewfull=1#post2008618
giờ mega chính thức sử lý mạnh tay với 1 số lý do bị ban và sẽ ko unban với các lý do đó

:m020: ai làm thì cứ làm thôi, cần gì phải kêu gào ở đây hả e. E có nói gì thì cheater vẫn cứ là cheater :m011: người ta sẽ cheat cho đến khi nát bét, chết hết cả lũ rồi mới ngừng nhá :m098:

:m020: ai làm thì cứ làm thôi, cần gì phải kêu gào ở đây hả e. E có nói gì thì cheater vẫn cứ là cheater :m011: người ta sẽ cheat cho đến khi nát bét, chết hết cả lũ rồi mới ngừng nhá :m098:
giờ cũng sắp nát rồi này :binhsua21:

giờ cũng sắp nát rồi này :binhsua21:

Sắp nát từ nửa năm trước :m190: ai cũng bảo sắp nát từ hồi đó cơ :m190: nó ngắc ngoải đến giờ là may lắm rồi. Load tốt, ko bị kick out nhưng tự động rule triền miên :m098:

hic, banned mấy cái id ko có tạo mail thật, giờ chả biết sao, anh em nghỉ lun cho nó thiếu code lun vậy:m100:

thiếu mợ thì chợ vẫn đông .dù mega có nát nhưng vẫn là chén cơm với ai hỉu luật khi làm mega .
tôi ko khuyên ai làm và ai nghỉ .nhưng tui bit mega là chén cơm nhìu người .và tôi vẫn làm 10$ 1 ngày bình thường ko banned khi đúng qui định :binhsua22:

mình không biết nên hỏi ở đâu nên vào đây hỏi: có ai dung soft bubu gõ mega k? khi nó bị ghi là "tạm khóa" có nghĩa là bị banned rồi hay mới chỉ bị kick thui ai trả lời giúp mình với:binhsua18:

mình không biết nên hỏi ở đâu nên vào đây hỏi: có ai dung soft bubu gõ mega k? khi nó bị ghi là "tạm khóa" có nghĩa là bị banned rồi hay mới chỉ bị kick thui ai trả lời giúp mình với:binhsua18:

Tạm khóa thì đương nhiên là khóa tạm thời rồi. Chưa bị baned nhé. Mà cái này vào web của nó thì biết chứ sao phải hỏi ai nhỉ ?

hôm qua mới lên forum thấy, thì thấy bảo chỉ cần ghi unban my ID: (tài khoản của bạn) thế là cứ gửi mail unband rồi nó lại gửi thêm 1 mail mình lại check cái id bị band (ko cần phải giống mail tạo account mega) làm 3 cái vẫn được mà. Gửi xong thì mai đã xong.

mới check thấy mega xử lí hết tick rồi nhỉ :m019:

- - - Updated - - -

hôm qua mới lên forum thấy, thì thấy bảo chỉ cần ghi unban my ID: (tài khoản của bạn) thế là cứ gửi mail unband rồi nó lại gửi thêm 1 mail mình lại check cái id bị band (ko cần phải giống mail tạo account mega) làm 3 cái vẫn được mà. Gửi xong thì mai đã xong.

có ai nói với bác sent ko dc đâu - vấn đề là nó ko xem mà sẽ xóa thế thôi
nó đã thông báo 1 mail mà tick wá nhìu id nó sẽ liệt mail đó luôn ko nhận tick từ mail đó nữa - và tui đã bị 1 mail gòi đó

- - - Updated - - -

xử lý là xử lý còn có giải quyết các vấn đề bên trong ticker đó ko mới quan trọng :binhsua146::binhsua146:

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week