[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

kiểu này làm sao mà chiến nó được nữa đây, code thì càng ngày càng khó, mà vậy thì chết a e mega, chắc kiếm dự án khác quá :binhsua12:

kiểu này làm sao mà chiến nó được nữa đây, code thì càng ngày càng khó, mà vậy thì chết a e mega, chắc kiếm dự án khác quá :binhsua12:

chết thì ko chết .... nhưng khó sống thọ :m048:

Baned vô đối, unbaned cả tuần không được, nản luôn. code bác sĩ thì hết 40% rồi gõ làm gì cho mất sức, C2C còn ngon hơn

Mega gõ thử 15 phút rồi dừng luôn không dám chiến tiếp sợ bị ăn banned phát thì ngon ...

Đang có 3 acc mega tổng $ chắc đc hơn 3$ :)) 1 acc 2.4$ rồi mà lười quá chưa gõ lên 3$ đc. Bác nào xúc ko nhỉ. Info đầy đủ nhé

các bác bị ban lắm quá cũng làm mình hoang mang theo.
Trước h làm max là 3 ID, load nhanh thì 2 ID là đủ vì mới là newbie.. làm mỗi ngày 3 tiếng mà trước giờ chả thấy hiện tượng gì, có khi cũng chả bị kick out lần nào.
tình hình này ko biết bao giờ đến lược mình==

Trước h làm max là 3 ID, load nhanh thì 2 ID là đủ vì mới là newbie.. làm mỗi ngày 3 tiếng mà trước giờ chả thấy hiện tượng gì, có khi cũng chả bị kick out lần nào.

Bạn pro thật đó :) mọi người ai cũng bị ban, còn bạn thì ko ;))

Chắc bạn từ bên Pix quá rồi =)) . Hiện với megatypers thì gần như là Pix , gõ Pix tốt thì Mega cũng ko bị Ban :binhsua16:

- - - Updated - - -

Cũng chẳng phải Pro . Gõ cẩn thận ko gõ ẩu gõ rác thì chẳng bao giờ bị baned. Mình 12ID cũng chưa bao giờ biết baned 1ID nào cả.

Trùm khủng bố chưa chết hả ta =))

Chắc bạn từ bên Pix quá rồi =)) . Hiện với megatypers thì gần như là Pix , gõ Pix tốt thì Mega cũng ko bị Ban :binhsua16:
Gõ mega thì mình thấy bthg mà. chỉ có mấy cái code 2 chữ thì hơi dài thui. 5 acc gõ lâu lắm rùi mà chưa thấy ban :)

câu này lúc trước tui cũng nói y như bác đấy quánh suốt mấy tháng ko bít ban là gì? - kick out có khi 1 tuần kick duy nhất 1 lần nhìu khi ko có luôn - nhưng giờ cái gì đến nó cũng đến - vẫn bị ban như mọi người :binhsua10:
yahoo cua mega la gi vay ????? chat truc tip unband cho nhanh.
thông qua trang sup của mega - chỉ lúc nó onl thôi

Last edited by a moderator:
câu này lúc trước tui cũng nói y như bác đấy quánh suốt mấy tháng ko bít ban là gì? - kick out có khi 1 tuần kick duy nhất 1 lần nhìu khi ko có luôn - nhưng giờ cái gì đến nó cũng đến - vẫn bị ban như mọi người :binhsua10:

Thanks cho cái " thật thà nhận tội " =))

Thanks cho cái " thật thà nhận tội " =))

hjhjhj tui dị đó bác có gì nói đó hà :binhsua95:

tui khuyên ai chưa bị ban thì đừng nói mình hay cái gì tới nó cũng tới chỉ là vấn đề thời gian :binhsua10:

tình hình này giờ cạp cái nào là ổn nhỉ, hicccc:binhsua16:

Cạp đất là ổn nhất pác ạ :binhsua11:

giờ chỉ có cap là ổn định, ptu chắc chuyển qua đây quá :binhsua08:

Hơ , tớ đã bỏ PTU từ năm ngoái và chuyển qua cạp gần cả năm rồi :dap:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week