[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

lehuusang

Banned
Reactions
89
MR
0.011
hehe đã pay nhưng bị đổi LR nửa rồi!!!những tài khoản nào bây giờ gõ từ 3$ trở lên là mình đều bị changle LR hết!!!!!zui ghê!!!!sắp phá sản rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!số LR: U2424875[FONT=PT Sans, sans-serif] này là một thằng khốn nạn đã cướp công của mình!!! có ai có cách nào làm cho LR: [/FONT]U2424875 này bị khóa luôn không nhỉ!!!cho bỏ cái tật cướp công của người khác!!!!!!!!!!!!!!!!

- - - Updated - - -

hehe đã pay nhưng bị đổi LR nửa rồi!!!những tài khoản nào bây giờ gõ từ 3$ trở lên là mình đều bị changle LR hết!!!!!zui ghê!!!!sắp phá sản rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!số LR: U2424875[FONT=PT Sans, sans-serif] này là một thằng khốn nạn đã cướp công của mình!!! có ai có cách nào làm cho LR: [/FONT]U2424875 này bị khóa luôn không nhỉ!!!cho bỏ cái tật cướp công của người khác!!!!!!!!!!!!!!!!

marssram86

Senior
Reactions
263
MR
0.000
hehe đã pay nhưng bị đổi LR nửa rồi!!!những tài khoản nào bây giờ gõ từ 3$ trở lên là mình đều bị changle LR hết!!!!!zui ghê!!!!sắp phá sản rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!số LR: U2424875 này là một thằng khốn nạn đã cướp công của mình!!! có ai có cách nào làm cho LR: U2424875 này bị khóa luôn không nhỉ!!!cho bỏ cái tật cướp công của người khác!!!!!!!!!!!!!!!!

- - - Updated - - -

hehe đã pay nhưng bị đổi LR nửa rồi!!!những tài khoản nào bây giờ gõ từ 3$ trở lên là mình đều bị changle LR hết!!!!!zui ghê!!!!sắp phá sản rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!số LR: U2424875 này là một thằng khốn nạn đã cướp công của mình!!! có ai có cách nào làm cho LR: U2424875 này bị khóa luôn không nhỉ!!!cho bỏ cái tật cướp công của người khác!!!!!!!!!!!!!!!!
-chúc mừng... chúc mừng...
- =)) =))...

doremon1990d

Junior
Reactions
44
MR
0.024
hehe đã pay nhưng bị đổi LR nửa rồi!!!những tài khoản nào bây giờ gõ từ 3$ trở lên là mình đều bị changle LR hết!!!!!zui ghê!!!!sắp phá sản rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!số LR: U2424875[FONT=PT Sans, sans-serif] này là một thằng khốn nạn đã cướp công của mình!!! có ai có cách nào làm cho LR: [/FONT]U2424875 này bị khóa luôn không nhỉ!!!cho bỏ cái tật cướp công của người khác!!!!!!!!!!!!!!!!- - - Updated - - -hehe đã pay nhưng bị đổi LR nửa rồi!!!những tài khoản nào bây giờ gõ từ 3$ trở lên là mình đều bị changle LR hết!!!!!zui ghê!!!!sắp phá sản rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!số LR: U2424875[FONT=PT Sans, sans-serif] này là một thằng khốn nạn đã cướp công của mình!!! có ai có cách nào làm cho LR: [/FONT]U2424875 này bị khóa luôn không nhỉ!!!cho bỏ cái tật cướp công của người khác!!!!!!!!!!!!!!!!
sao hom k đổi 1 lượt đi còn chừa mấy cái chi để h còn khóc than...@@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week