[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

doremon1990d

Junior
Reactions
44
MR
0.024
mang VNPT bị cái quái gì mà truy cap khó khăn thế này.....code bac sĩ quá nhiếu làm gia tăng tình trạng reason "?" thôi em kiu, đi ngủ cho lành :binhsua155:

Last edited by a moderator:
ơ kìa... 2 cái code giống nhau.. cạch cạch ctrl+C..ctrl+v:D
Ô.. 2 cái y chang nữa kì
paste paste cạch cạch... :binhsua79:

Bùm.... bạn bị ban:binhsua76:
....nói là ban nhưng ra check thấy bị 10' thôi... haha. chưa die đc:)
AE cẩn thận
*newbie*:binhsua03:

chắc mấy bác ham gõ nhiều acc nên mới bị kick bị ban chứ, mình 3 acc sp 16 ,trễ nhất thỉnh thoảng còn 2s thì enter .Tính trên bảng excel thì 1 tiếng dc ~1$ cũng tạm ổn . làm hơn tuần nay chưa kick chưa ban acc nào.

chắc mấy bác ham gõ nhiều acc nên mới bị kick bị ban chứ, mình 3 acc sp 16 ,trễ nhất thỉnh thoảng còn 2s thì enter .Tính trên bảng excel thì 1 tiếng dc ~1$ cũng tạm ổn . làm hơn tuần nay chưa kick chưa ban acc nào.
suy nghĩ giống mình,cũng gõ = cậu thôi cho chắc trong thời điểm này :binhsua160: đang dưng vừa log vào vivu đc 10phut,bị kickout 1acc,lý dó miss,chắc gặp hình 5s chăng :binhsua149:

90% code dài nhá mọi người. sao nhiều ngày bị banned nhãm thì rút ra dc xíu kinh nghiệm. khuya khuya log cỡ 3 4 acc speed tầm 20 là ok. ko bao h bị banned. đừng đua speed.hix hix.

lamkent

Senior
Reactions
204
MR
0.000
Log 3 acc lên 1 acc vừa vào cái khóa vĩnh viễn , 1 acc thì tạm khóa:binhsua74:. Đúng là khung giờ 1.4 bá đạo thật:binhsua168:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week