[MEGA update ver. 14] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
mạng nhà em chập chờn quá hjx .

Wtf?
.........

trời ơi làm được hơn 10$ ,đi ngủ dậy làm việc nhà xong nó trừ còn có 5.68$,mẹ nó ,vất vả cực nhọc mà nó bóc lột mình x-( có ai bị như mình ko :-s hình số $ còn lại đây:

mấy bác ơi sao ngày qua gõ đúng 1.25$ mỗi acc mà sao hôm ni vào còn có 0.75$ WHy???? trừ mô số tiền của tớ làm hôm qua rồi @@

- - - Updated - - -

trời ơi làm được hơn 10$ ,đi ngủ dậy làm việc nhà xong nó trừ còn có 5.68$,mẹ nó ,vất vả cực nhọc mà nó bóc lột mình x-( có ai bị như mình ko :-s hình số $ còn lại đây:

View attachment 19803
Tớ bị trừ hết số tiền ngày qua làm được :( vui thế chán huhu công sức của tớ

mấy bác ơi sao ngày qua gõ đúng 1.25$ mỗi acc mà sao hôm ni vào còn có 0.75$ WHy???? trừ mô số tiền của tớ làm hôm qua rồi @@

- - - Updated - - -

Tớ bị trừ hết số tiền ngày qua làm được :( vui thế chán huhu công sức của tớ

cậu cũng bị nữa hả :-s

Có bác nào supposst mega coi kìa :( tự nhiền code ngày qua làm vẫn tính nhưng số tiền bị trừ hết :(

tớ cũng bị nè, sáng nay đang gõ thấy mỗi id hơn $1, giờ vô gõ thì thấy còn có $0.28
chán chẳng có hứng cap mega nữa :binhsua155:

:binhsua156:mịa ơi 4 ID mổi ID nó - hơn 1$5 của mình :binhsua159:đang thiu thiu bùn ngủ vào thấy ID cái tỉnh ngủ lun :binhsua24::binhsua23:

trời tui cũng vậy đánh 6acc mega 1$2 giờ rớt còn có 0.4$ luôn

:binhsua168: tẩy chay mega bà con ơi

có lẽ là server đang bị lỗi ,hy vọng fix lỗi sớm,mà lỗi gì mà khôn he,sao ko tăng lên vài $ 1 acc ấy,đằng này nó trừ :-s

:binhsua163: Mình thấy mega thằng này càng ngày càng lừa đảo, đánh cực mà nó còn trừ tiền vầy thì ae nên tẩy chay nó là được rồi đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week