[MEGA update ver. 14] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
có khi nào lại được nhận thông báo giống ngày trước:

các tài khoản bị mất tiền là do hệ thống của mega, chúng tôi vẫn sẽ thanh toán đầy đủ cho các bạn dựa trên số code đúng mà các bạn đã làm được.

pray - :binhsua21:

:binhsua163: Mình thấy mega thằng này càng ngày càng lừa đảo, đánh cực mà nó còn trừ tiền vầy thì ae nên tẩy chay nó là được rồi đó
ừ tớ cũng thấy vậy,mẹ nó chứ,tẩy chay nó gõ cái gì đây.làm ref cho mấy anh tuyển mem rồi mấy ảnh ăn gian cũng có biết đâu nếu mà làm dự án rate theo giờ

Mình thấy chuyển qua đánh pix và qlink đi, chứ thằng mega mấy tuần nay pay chậm, nó tính code sai quá nhiều, hôm nay còn trừ tiền nữa, có vẻ ko ổn

muốn đánh qlink không thông qua mấy người tuyển thì làm sao,làm sao để có panel ,rồi qlink thanh toán thế nào?ai biết chỉ dùm

cái đệt, tự dưng 3 acc mỗi acc - 1$ là sao.....củ lạc giòn tan...mega :m179:

Tẩy chay nó đi đánh mòn mỏi còn trừ tiền

-$ - đúng số code mình gõ ngày hôm qua cho đến 11h ngày hôm nay thì phải:m040:, quả này thì mega đúng là thằng bá con bà đạo rồi :m095:

-$ - đúng số code mình gõ ngày hôm qua cho đến 11h ngày hôm nay thì phải:m040:, quả này thì mega đúng là thằng bá con bà đạo rồi :m095:
ơ bác này hàng xóm mình mà,tớ ở tân phú đây,cậu ở đám gia canh ko vậy :D

ơ bác này hàng xóm mình mà,tớ ở tân phú đây,cậu ở đám gia canh ko vậy :D
k, mình làm solo. ở phú túc....đang tính chuyển dự án sang qlink đây, nản với thằng mega dich vật này quá:m040::m040:

vậy cậu còn học ko,hay làm gì ,tới đang ở 1 mình,cần người ở chung,cậu ở chung với tớ đi

Chuyện này trong lịch sử đã từng xảy ra rồi.... Có thể là do lỗi cập nhật của mega. TỪ từ rồi em nó cung~ trả lại thôi.:binhsua169:

:binhsua160: đánh cả buổi tối + 3 tiếng sáng mà nó nỡ lòng nào trừ tiền

vậy cậu còn học ko,hay làm gì ,tới đang ở 1 mình,cần người ở chung,cậu ở chung với tớ đi
nhà dưới đây mà lên đó ở chung làm gì , con gái thì được :m042:
p/s: ở 1 mình sợ ma hả:m041:

:m131: nó tăng rate 0.1 or 0.2 là troll anh em mega đó
đó là chiêu câu khách của nó - thực ra nó vẫn tính rate cũ và trừ số tiền đó + số code sai :m131: anh em nào háu tham ăn rate + là bị lừa rồi nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week