[MEGA update ver. 14] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
-hồi lâu có bác nào mạnh mồm bảo MEGA không trừ $
-giờ mời bác đó nhận hàng nào =))
:binhsua172::binhsua169::binhsua161:

hồi trưa thì trừ tiền, gõ được xíu thì 2 id cảnh báo, đến 3h chiều thì thêm 3id cảnh báo tiếp
kiểu này ai sống nổi . hix hix
Mới ngâm cứu thấy mega ngon lành, gõ ban ngày load nhanh, ai dè ...

Xin các tiền bối chỉ giáo cho em dự án nào làm ngày ngon lành với. em ko được thức đêm

hồi trưa thì trừ tiền, gõ được xíu thì 2 id cảnh báo, đến 3h chiều thì thêm 3id cảnh báo tiếp
kiểu này ai sống nổi . hix hix
Mới ngâm cứu thấy mega ngon lành, gõ ban ngày load nhanh, ai dè ...

Xin các tiền bối chỉ giáo cho em dự án nào làm ngày ngon lành với. em ko được thức đêm
vậy làm dự án KO LÀM đi bạn. capt ko thức đêm lấy gì sống. Nếu có group pix lớn lớn tý thì còn sống sót dc @@

vậy làm dự án KO LÀM đi bạn. capt ko thức đêm lấy gì sống. Nếu có group pix lớn lớn tý thì còn sống sót dc @@

hix, nhà có cháu nhỏ 9 tháng tuổi, ba má bắt đi ngủ sớm
nếu chuyển sang capt đêm thì ... ra nhà kho tác nghiệp vậy :binhsua162:

ủng gì mà ủng tẩy chay nó đi cướp bóc sức lao động

ủng gì mà ủng tẩy chay nó đi cướp bóc sức lao động

:m190: có ai bắt các bạn phải làm mega không nhỉ - không làm thì thôi chứ sao - đó là quyền admin - nó thích thì nó trừ
:m020: bị trừ 0.3 nè vì cạp ăn gian quá :D

vừa dk thằng qlink gửi cho 2 cai acc,bác nào rành qlink em cai yahoo để xin chỉ giáo cái nào,tình hình mega gay go wa rồi,kiếm cái ăn thêm vậy

Mấy cái vụ này xảy ra nhiều rồi mà có gì lạ đâu ^^.^^ làm mega là vậy:binhsua169:ai có khả năng làm pix thì qua pix làm.mà 4 rum mình pix có group của yenly

tui thử support cho tụi hắn, đại để là vì sao xóa code, trừ tiền của chúng tao, thì nhậ được thế này :
Dear User,
we have received your request regarding timer issues.
Before proceeding with your ticket, please fully revise our help desk forum and the Frequenty Asked Questions and Tips and Trics regarding possible issues, that cause the timer to begin running before the images are fully loaded.
1. Please make sure that you are using a fast and reliable internet connection
2. Please notice that while working, you should not be running any software, that consumes any significant amount of bandwidth, as this may cause the images to appear slowly.
Please only respond to this message, if you cannot find any help from the help desk forum nor do these two points above help you.
https://typersupport.zendesk.com/forums
Please allow 48 hours for our response.
TyperSupport

tui thử support cho tụi hắn, đại để là vì sao xóa code, trừ tiền của chúng tao, thì nhậ được thế này

Quạo thế cậu, tao luôn hả ? Đừng để nó cạch mặt Việt Nam chúng ta. :D

mất trắng cả ngày làm việc nãn wá 4$ tuy ko nhìu nhưng cũng cả đêm làm việc đó chứ :binhsua38::binhsua38::binhsua38:

vãi loằn mega.Mega lại chơi trò mèo với ae capter rồi,kakkaka
thằng này có sup cũng như ko,đíu thèm trả lời

đã ngèo mà còn mắc cái eo nữa :-s

- - - Updated - - -

8 acc!
4 acc gỏ 2 ngày trước nó không trừ! 4 acc gỏ hồi khuya đến giờ 3$ mà nó trừ xuống còn có 0.5$ là sao! đi tong 10$

- - - Updated - - -

hết tinh thần để làm luôn!!!!
pro này bị trừ nặng đây .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member