[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi nếu ref được nhận 3$ thì acc chủ được nhận bao nhiêu? làm sao để có nhiều ref? có thể reset IP rồi lập ref được ko?

Mình mới đăng ký được Acc chủ rồi. Bây giờ muốn đăng ký ID con thì phải tạo thêm tài khoản LR nữa ah? Vậy thì mỗi ID con lại phải LR riêng ? Như vậy khi được pay thì nó sẽ pay ntn ? Và cần bao nhiêu ID con mới được 10% hoa hồng ?ACC chủ có cần thiết phải gõ ko ? Bạn nào biết trả lời giúp mình với, thanks !

Lại bi rule nữa rồi, đúng là ban ngày không gõ Mega được.

Tình hình là ban ngày bị kick out liên tục dẫn đến rule....dài ..dài.

Mình mới đăng ký được Acc chủ rồi. Bây giờ muốn đăng ký ID con thì phải tạo thêm tài khoản LR nữa ah? Vậy thì mỗi ID con lại phải LR riêng ? Như vậy khi được pay thì nó sẽ pay ntn ? Và cần bao nhiêu ID con mới được 10% hoa hồng ?ACC chủ có cần thiết phải gõ ko ? Bạn nào biết trả lời giúp mình với, thanks !

để nhận ref thì tuầnđầu tiên phải 5acc đủ minpay nhé :)

vì sao mấy hôm nay cứ kichout liên tục thế???? pro nào vào cho ý kiến, có ai bị tình trạng giống mình không?

vì sao mấy hôm nay cứ kichout liên tục thế???? pro nào vào cho ý kiến, có ai bị tình trạng giống mình không?

Đó là tình trang chung , do mạng bị lag đó bạn ạ.

Có 1 ID bị ban cả gần tháng nay rồi nhưng trong đó có 15$ tiền ref, hôm nay tự nhiên thấy nó trả nè. vui quá

mình dùng VNPT mà cũng bị sao, ping dantri.com đều dưới 50ms hết chắc k phải do mạng, có thể do thay đổi rule???

Minh cũng sử dụng VNPT nè. muốn biết lag hay không thì bạn truy cập trang web nước ngoài thì biết liền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week