[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Thế ko tính vụ nó trừ tiền vô cớ à? nó ko scam nhưng mà mình bị thiệt hại từ nó cũng gần 10$ đấy!

chưa từng gặp nên ko pít vụ này. gõ hơn 15 ids. mỗi ids 3$ rùi bỏ qa. lấy ids khác chiến tiếp.

mega ko có trừ tiền vô cớ bạn nhé , check lại kỹ đi bạn. Mega chỉ trừ tiền code bạn đánh sai. Và 1 trường hợp tiền bị rs về 0$ hoặc mất toàn bộ tiền kiếm được ngày hôm qua thì do mega gặp sự cố nhưng số tiền đó vẫn được tính vào khi thanh toán.

- - - Updated - - -

còn tiền thì tuần nay Mega về đủ rồi :))

:m003: lười sửa à - copy vậy - mega có chút chỉnh sửa ở phần ref à - anh em dễ theo dõi nhé
Thứ 1 : Mega bắt đầu đưa ra lý do banned : ai không đánh 2 chữ banned vinh~ viễn - nên việc oánh 1 chữ trên mega yêu cầu anh em ngừng ......

Bác ơi bác là chủ QUản lý mega phải không em cũng là new mới em xin bác như thế này:

Em cũng là người mới tham gia diễn đàn và thấy AE làm bên mega sôi nổi vì em cũng mới biết đến captra 3 tháng em muốn bác lập thêm 1 topic để AE pr0 cũng như người mới như em được học hỏi các anh em đi trước tiếp bước và đi con đường đúng đắn hơn (Kiếm được nhiều tiền hơn:binhsua112:) học hỏi kinh nghiệm các bác có được không? bác vì một cộng đồng mega phát triển :binhsua105:

Và 1 trường hợp tiền bị rs về 0$ hoặc mất toàn bộ tiền kiếm được ngày hôm qua thì do mega gặp sự cố nhưng số tiền đó vẫn được tính vào khi thanh toán.
Nó cộng lại khi thanh toán thì mình nói ra làm gì! Vấn đề là mất luôn đó!

Sao tiền của bạn tớ chưa về nhỉ :( check mail ko có :( với 1acc không hiện thông báo payment mà đả gõ đủ minpay trước ngày thứ 2 rồi
Thông báo giống thông báo ni nè mà không có :(
The payment for US$3.1012 of 19/10/2012 12:00:00 AM - 28/10/2012 11:59:59 PM period is being processed!

tiền chưa về, đợi chờ ko là hạnh phúc :binhsua122:

À các bạn không hiện thông báo pay...........nhưng vào lr thì tiền vẫn về nhá không có gì đâu chắc lỗi mega tớ đả check và về đủ dù,acc Mega không có thông báo pay ^^

- - - Updated - - -

các pác không tính trường hợp của em a?ko có bất kì thông báo gì luôn mơi sợ chứ !!!!!!!!!!
À các bạn không hiện thông báo pay...........nhưng vào lr thì tiền vẫn về nhá không có gì đâu chắc lỗi mega tớ đả check và về đủ dù,acc Mega không có thông báo pay ^^

show 1 tấm hình mề gà không thanh toán cho ae xem nhé :binhsua80:

mega ko có trừ tiền vô cớ bạn nhé , check lại kỹ đi bạn. Mega chỉ trừ tiền code bạn đánh sai. Và 1 trường hợp tiền bị rs về 0$ hoặc mất toàn bộ tiền kiếm được ngày hôm qua thì do mega gặp sự cố nhưng số tiền đó vẫn được tính vào khi thanh toán.

- - - Updated - - -

-chơi Mega lâu chưa mà phán như thánh thế ??
-2 lần bị mega - $ 1 lần cách đây 6thang lúc đó mega còn chậm chạp. lề mề rate cao vô đối
-và 1 số group cũng thiệt hại khá nặng vì việc trừ $ vô lý
-1 lần cách đây hơn 1 tháng mỗi ID bị trừ số $ làm đc của ngày hôm trước.. 80% người 4rum mình bị trường hợp đó.
===>> biết thì phán không biết thì thôi nhé... 2 lần đó mega chưa hề hoàn trả lại xu nào cho AE nhé.

- - - Updated - - -

chà chà bác nói hay nhỉ có vụ vẫn tính vào thanh toán à haizz tui bị mất liên tục 3 tuần đây có dc tính thêm đâu :binhsua105:

-chơi Mega lâu chưa mà phán như thánh thế ??
-2 lần bị mega - $ 1 lần cách đây 6thang lúc đó mega còn chậm chạp. lề mề rate cao vô đối
-và 1 số group cũng thiệt hại khá nặng vì việc trừ $ vô lý
-1 lần cách đây hơn 1 tháng mỗi ID bị trừ số $ làm đc của ngày hôm trước.. 80% người 4rum mình bị trường hợp đó.
===>> biết thì phán không biết thì thôi nhé... 2 lần đó mega chưa hề hoàn trả lại xu nào cho AE nhé.

bác bị trừ có 2 lần thôi hả hichic e bị trừ đến 3 lần 1 lần thứ 7 2 lần sau miễn ngay thứ 5 là nó rs code trả lại hôm thứ 4 :binhsua155:

==> tình hình load như thế nào dị mấy bác

Last edited by a moderator:
chà chà bác nói hay nhỉ có vụ vẫn tính vào thanh toán à haizz tui bị mất liên tục 3 tuần đây có dc tính thêm đâu :binhsua105:

bác bị trừ có 2 lần thôi hả hichic e bị trừ đến 3 lần 1 lần thứ 7 2 lần sau miễn ngay thứ 5 là nó rs code trả lại hôm thứ 4 :binhsua155:

==> tình hình load như thế nào dị mấy bác
2 lần nhưng lần đầu điêu đứng hơn 20ID mỗi ID hơn 3$
bị trừ về dưới 2$ hết..
==> không đc pay ID nào.. phải gõ tiếp.. sau 2 tuần MEGA mới thanh toán... ==> số $ bị trừ mất chứ chả đc + vào.. =.="..

a

Tiền về r. Thôi chiến đi các bác. Tình hình load thế nào r nhỉ.:binhsua18:

6 tuần tiền ref đã ko về,mình đã gõ đủ 6 ref từ 5 tuần trước,tuần này cũng ko thấy lun,ko bao nhiu,nhưng mà cũng là $ :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week