[MEGA update ver. 12] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
đis
có ai bị như tôi ko vậy
3 tuần rồi nó pay cứ giữ lại tầm 3$
tuần đầu dính 1 acc hơn 3$ ko pay
tuần 2 lười đc thêm có 1 acc nữa hơn 3$ ---> nó pay cái acc chưa pay tuần trc, acc tuần này lại ko pay
tuần 3 chăm đc gần 30$ vẫn bị giữ lại hơn 3$. Loz, sáng nay nhận đc có gần 27$
shit

đis
có ai bị như tôi ko vậy
tuần 2 lười đc thêm có 1 acc nữa hơn 3$ ---> nó pay cái acc chưa pay tuần trc, acc tuần này lại ko pay
shit
bị hoài trước h
chiện thường ngày ở huyện
rùi cũng trả hết có sao đâu >"<

mình thấy nhiều người bảo la acc chủ va acc con vẫn chung 1 lr không biết có thật không nữa?thế các acc con chung 1 lr là được phải không bạn?

:m077: mega tuần này riset nhanh thế- hôm nay đã riset code oánh đc à - OMG - yêu mega thế

không tra tiền ref sao ấy mãi mà vẫn thấy nằm đó hic:binhsua57:

đis
có ai bị như tôi ko vậy
shit

Bạn đã từng dính 6 / 8 acc bị trừ tiền cơ, 6 cái đó lại chỉ có 2 cái hoàn tiền còn 4 cái khác thì ko. Đợt đó cũng nhiều người bị trừ nên còn lập hội Anti Mega ý chứ. Nhưng giờ thấy ổn hơn rùi, tuần vừa rùi chỉ 1acc bị giữ lại 1 ít thui. ^_^

Sao xài soft xd mạng em mạnh lắm mà bị kider 2-3 lần @@ có nên gõ tiếp ko mấy bác

Mấy pro cho hỏi? Thứ 2 vừa rồi em quên Pay trong acc có 7$ ,đến bữa nay bị banned .thế sang tuần tới nó có trả $ em không vậy:m003::m003:

Mấy pro cho hỏi? Thứ 2 vừa rồi em quên Pay trong acc có 7$ ,đến bữa nay bị banned .thế sang tuần tới nó có trả $ em không vậy:m003::m003:
-vl bạn... mega tự pay nhé.. cứ đủ minpay trước 12h thứ 2.. thì thứ 3 nó tự pay =))... -nich bị ban mà đủ minpay vẫn pay bình thường.

Sao xài soft xd mạng em mạnh lắm mà bị kider 2-3 lần @@ có nên gõ tiếp ko mấy bác
gõ cẩn thận bạn nhé. nên tạo nhiều ids thay nhau gõ. khi mà bị rule lần đầu trong ngày thì ko gõ ids đó nữa. ngày mai gõ lại.
nên gõ lúc 3h đến 6h sẽ ít bị kicked.

gõ cẩn thận bạn nhé. nên tạo nhiều ids thay nhau gõ. khi mà bị rule lần đầu trong ngày thì ko gõ ids đó nữa. ngày mai gõ lại.

load ngon nhé. code dễ thở. full speed

tiền ref đã cập nhật.. không biết đã pay ai chưa.. a e check ID chủ thử xem nhé.. có proof thì up lên hóng với ^^..

còn tớ mới đau,bị limited mất 1 lr rồi.cứ chờ mega nó trả tiền ai có ngờ đâu mình tay trắng tay buồn ơi là buồn.log vào mega xem thế nào thì nó kêu là tk lr của bạn có vấn đề,vui lòng a lô cho lr .và thế là đã hiểu ra.lr bị limit.10$ chứ ít gì.đang nghèo khó còn bị thế này nữa :((.
"ước mộng thật nhiều nhưng khi duyên nợ chợt đâu đưa đến,ai có ngờ đâu mình tay trắng tay buồn ơi là buồn ":(:)((

Tớ gõ 3acc cha mấy hixhix :( nên phải gõ 3acc đó i trưa gõ mà kide mỗi acc đều bị 2-3 lần rồi sau ni load ổn :) thế chắc củng ko sao đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week