[MEGA update ver. 12] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.054
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Ver 12 :m098: spam gì mà ác thế các bác

:m003: lười sửa à - copy vậy - mega có chút chỉnh sửa ở phần ref à - anh em dễ theo dõi nhé
Thứ 1 : Mega bắt đầu đưa ra lý do banned : ai không đánh 2 chữ banned vinh~ viễn - nên việc oánh 1 chữ trên mega yêu cầu anh em ngừng chiến lại nhé :m066:

Thứ 2 : Mega đã chỉnh sửa lại hệ thống từ giữa tháng 7 - giao diện khác - update thông tin pay - đã pay ổn định
Thứ 3 : Lịch pay : Thứ 2 riset và thứ 3 pay hết cho ae - điều này khỏi nói - và tiền ref thanh toán khoảng thứ 7 or CN
Thứ 4 : Vẫn đề lag $ : tôi yêu cầu những ai mới nhảy sang mega không phải lo về vấn đề này - mega đã từng thông báo là vấn đề mất $ trong TK của bạn không hề lo mà do hệ thống của tôi lỗi nhưng chúng tôi vẫn pay đều dựa vào code bạn làm được cho tôi : nên không ai đc thắc mắc nhé
Thứ 5 : ^^ cái này mới hay nè : vấn đề load - sau 1 ngồi oánh để ý rằng
Thứ 3-4-5-6 load nhanh ổn định trên mọi soft " XD + Tuvip + vina " đều ok
Thứ 7-CN-2 : do mega lag trong việc load code vì lý do chắc là nó đi nộp code cho người mua nên không có code làm việc cho anh em : để cải thiện tôi khuyên mọi người dùng soft Vina -đã test thử load đc đấy ( chỉ mang tính chất tham khảo khi vào những ngày lad code - chứ vẫn dùng soft XD là chủ yếu "
Thư 8 : Tuần vừa rồi - không hiểu tại sao nó cứ trừ hao đi à :(( 2 tuần bị dính rồi[/COLOR]
PS: Đề nghị các men của mega, comment trong topic Update phải bám sát chủ đề topic, không nói những vấn đề ko liên quan, hoặc comment dạng spam!
Men nào cố tình phạm luật sẽ bị nhắc nhở, xóa comment ( trường hợp nhẹ). Và baned id từ 3-7 ngày hoặc forever nếu vi phạm nặng!

:m030: cái này là của thằng đờ mem đây mà - dám sửa topic ta nè :m030:

Last edited by a moderator:
@@@ Chỉnh sửa lại màu chữ dùm chủ topic + nhắc nhở luôn nha : member ko được sử dụng màu chữ đỏ trong bài viết !

1 câu hỏi hơi bị ngây ngô với mega, ai biết giải thích dùm.

acc chính và acc reg có chung 1 LR được không nhỉ???

có khi nào ăn banned cả đám acc đó k??

ai biết giải thích dùm, hành động là 1 cái thanks cho các pác

--- LR có add thêm được giống như add mail trong pp không nhỉ?

1 câu hỏi hơi bị ngây ngô với mega, ai biết giải thích dùm.

acc chính và acc reg có chung 1 LR được không nhỉ???

có khi nào ăn banned cả đám acc đó k??

ai biết giải thích dùm, hành động là 1 cái thanks cho các pác

--- LR có add thêm được giống như add mail trong pp không nhỉ?

acc chinh & acc ref chung 1 lr cung duoc nhung khi dang ky acc trong mega thi dia chi IP cua ref phai khac dia chi IP cua acc chinh.

hinh nhu lr chi 1 mail thoi.

acc chinh & acc ref chung 1 lr cung duoc nhung khi dang ky acc trong mega thi dia chi IP cua ref phai khac dia chi IP cua acc chinh.

hinh nhu lr chi 1 mail thoi.

vừa rồi vụ đổi pp sang LR, quên mấy vụ nầy, đổi xong thấy ghê ghê, không biết tuần sau có được hưởng thụ cảm giác tê tê khi được mega paid không nữa :D
thanks pác nhé!

tình hình là vẫn chưa nhận được $ của tuần vừa rồi :binhsua135:

từ hôm qua đến giờ bị kich-outs liên tục.
đã bị ban đến 6 cái acc lun.
hay là tuần này mega nó bị kà dựt nhỉ.
có nên chiến tiếp ko??? ??

- - - Updated - - -

tình hình là vẫn chưa nhận được $ của tuần vừa rồi :binhsua135:

kiểu này you nên gửi tiket cho ad thôi.

e làm group tính sơ sơ cũng cả 100$ đã gửi mail cho nó rồi toàn nhận thư tự động :binhsua46:

Vì sao [MEGA update ver. 11] Update tình hình load + pay của MEGA !] bị đưa vào Recycle Bin vậy Vũ Bá Đức ?

Mấy bác chưa được pay là sao thế thớt hixhix em mới làm mega tuần này mà sao có người pay có người ko pay vui thế
Mấy bác không được pay chụp Proof lên cho mọi người xem đừng nói bằng miệng chứ :(

từ hôm qua đến giờ bị kich-outs liên tục.
đã bị ban đến 6 cái acc lun.
hay là tuần này mega nó bị kà dựt nhỉ.
có nên chiến tiếp ko??? ??

sao tui ko thấy bị gì hết thế nhỉ - bạn đánh 1 chữ hay 2 chữ có phân biệt hoa thường ko?
mega vẫn load bình thường - bạn capt bằng soft nào thế, tui thì soft multi của asia

Em cũng chưa dc Pay đây, tuần rồi bị sao vậy nhỉ ?

bạn nên gởi ticket tới mega là vừa gòi đó gửi vào thời gian từ 1h - 3h am có hy vọng nó sẽ tl ngay- chúc bạn thành công :binhsua141:

sao tui ko thấy bị gì hết thế nhỉ - bạn đánh 1 chữ hay 2 chữ có phân biệt hoa thường ko?
mega vẫn load bình thường - bạn capt bằng soft nào thế, tui thì soft multi của asia

bạn nên gởi ticket tới mega là vừa gòi đó gửi vào thời gian từ 1h - 3h am có hy vọng nó sẽ tl ngay- chúc bạn thành công :binhsua141:

Cú pháp thế nào zậy bác, không biết có còn ai nữa không ?

Sao tớ thấy nó bình thường mà
Pay từ sáng hôm qua! Tiền mang về tiêu mẹ hết rùi

Cú pháp thế nào zậy bác, không biết có còn ai nữa không ?

Typer account Username:
Typer account Password:
Payment ID :
Session/Payment Date :
Expected Amount:
Date when Amount was gained:

send tới [email protected]

:binhsua144:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements