[MEGA update ver. 12] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Tớ mới gõ xong có bị gì mô nhỉ :( có bị kich uot gì đâu mạng mấy bác bị gì à em dùng XD :)

Mấy bác 3 acc em tên em điền i đúc nhau lun LR i đúc nhau lun chỉ có mail là khác nhau có bị gì ko mấy bác sợ thứ 3 nó ko pay :((

Mấy bác 3 acc em tên em điền i đúc nhau lun LR i đúc nhau lun chỉ có mail là khác nhau có bị gì ko mấy bác sợ thứ 3 nó ko pay :((

đã nói là ko.lỳ như trâu ý X-(

Sợ quá chị nã :(( thôi kiêu em lỳ như trâu là em pik là ko sao rồi :X

99/1 là ko pay mà sợ gì nữa trời,vào kiểm tra rồi thấy có bị gì đâu,haizzzz,đừng lo em ko sao hết :) mà 1 phần trăm ko pay thì pm bạn nhanhlen9999 trong topic trade về mega đó,em qua dịch vụ bạn ấy,bạn ấy unban cho

một tuần ko làm ăn được gì hết.
codes ko có mà gõ
rate hạ
kick-outs, ban liên tục
unband chưa trả lời.
:binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:
kiểu này chắc chắn ...........................ĐÓI rồi.

có ai cùng cảnh ngộ với tui ko??? hiz hiz

ví dụ: đã được paid reg, thì lân sau có cần phải 5 reg được paid nữa thì nó mới paid reg không ta?? hay chỉ vài reg là được??? pác nào có kinh nghiệm cho 1 ý kiến nào

paid được lần 1 thì thõa mọi điều kiện rùi ***c lần sau chỉ 3$ là được paid nhé .lưu ý 2 tuần mí paid 1 lần nhá

:m190: có kick out tí nào đâu - chỉ thỉnh thoảng làm phát delay - chờ 2 s à - còn đâu load ngon mà

Tớ mới gõ xong có bị gì mô nhỉ :( có bị kich uot gì đâu mạng mấy bác bị gì à em dùng XD :)
:m066: nhìn cái máy biết đc mạng ntn à =)) đã thế add 3 acc mà đc speed 19 mà ngon rồi nhé - chi mô kiêu ló thế

có ai reset hết chưa? 5 acc mà reset có 2.

Reset điểm rồi ah , Nó chưa Pay cho mình mà sao Reset được , không tin đâu nhé. :binhsua168:

Sorry bác , mới check , Đã Pay nhé mặc dù Pay chậm hơn mấy bác.

Last edited by a moderator:
tuần trước đó bạn! nó chưa reset! 5 acc nhìn mà đã con mắt luôn! mỗi acc gần 20$

hi , thì tuần trước của mình mới Pay sáng nay thôi, bác managerqlink 100$ chắc cũng Pay lượt với em rùi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week