[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
tiền về LR rùi mà vẫn chưa thấy reset :binhsua146:

Cho em hỏi, tuần trước đước 5$ mà nó không gửi về (tại cái LR quên kích hoạt), giờ tuần này nó báo vầy (đã kích hoạt lại rồi), tuần sau tiền có về không nhỉ?

Tiền ref sao ko tăng các bạn nhỉ, trước đây mình làm 5ID con đc pay và tiền ref là 1.5$ rồi, giờ bắt đầu làm lại và hôm nay mới đc pay 1 lần nữa vậy mà tiền ref nó ko tăng lên là sao nhỉ???, ai bik trả lời giùm với

hix mình còn 1 acc chưa pay, 3 acc đã xong. ko biết có chuyện j` nữa hok ta?:binhsua58:

ko biết dạo này thằng mỏ gà này load buổi sáng tốt ko,bà con hú dùm với :)

Có bạn nào có tình trạng giống mình hiện nay không, mấy acc của mình cứ bị ban liên tục với lí do kick out mà mình gõ đâu có bị kick out với không bị sai nhiều mà cứ vào gõ được nửa tiếng đến 1 tiếng là cứ bị ban vì lí do đó :((
Một ngày gõ không biết nó kick đến mấy lần nữa hic:(( sợ nó kick nhiều lần quá rùi đến gần 3$ nó ban vĩnh viễn luôn thì thảm TT.TT

đã check lr hết cả rồi. 2 acc chung 1 LR, 2 acc kia khác LR nhưng đã về
chẳng biết ra sao

sao soft XD cứ log id vào bắt đầu gõ là nó báo lỗi soft tự tắt nhỉ :m003:

mấy bác cho e hỏi: lỗi recapcha là lỗi gì vậy? hi..tại e mới làm nên không rành lắm!:binhsua153:

mấy bác cho e hỏi: lỗi recapcha là lỗi gì vậy? hi..tại e mới làm nên không rành lắm!:binhsua153:
cái thông báo mỗi lần login vào.Lạm dụng đánh 1 chữ quá nhiều đó mà

Attachments

17.4 KB · Views: 24
Last edited by a moderator:
cái thông báo mỗi lần login vào.Lạm dụng đánh 1 chữ quá nhiều đó mà.Luật mega càng ngày càng gắt nên mọi người nên đánh đúng luật không thì ....khóa vĩnh viễn là làm không công...

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week