Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

:3 rate ban đêm giảm quá -_-

Attachments

59.2 KB · Views: 78
có thủ thuật j k bác :( e tạo mà vẫn bị hic
Tạo xong có thời gian chờ vài ngày, thường giai đoạn đầu làm nó chậm chút, rồi load nhanh dần. Cũng ko rõ google nó thế nào, thỉnh thoảng đang chậm, reset modem cái lại nhanh, hoặc ngược lại.

Tạo xong có thời gian chờ vài ngày, thường giai đoạn đầu làm nó chậm chút, rồi load nhanh dần. Cũng ko rõ google nó thế nào, thỉnh thoảng đang chậm, reset modem cái lại nhanh, hoặc ngược lại.
tks bác. tạo trắng acc. hay có cần phải tải ảnh hay click j ko bác

e có lô acc gmail cũ. mà s log cái nào cũng bị ẩn. hay là phải tạo mới bác nhĩ. h tạo mới phải đợi vài ngày thì lâu qá

tks bác. tạo trắng acc. hay có cần phải tải ảnh hay click j ko bác
Cứ up mấy cái ảnh lên google photos, driver, tạo kênh youtube, google +, cũng nhanh cho google nó tin tưởng xíu. Hoặc dùng 3G mà đăng kí gmail thì tốt hơn, nhưng mình không dùng.

e có lô acc gmail cũ. mà s log cái nào cũng bị ẩn. hay là phải tạo mới bác nhĩ. h tạo mới phải đợi vài ngày thì lâu qá
Mỗi gmail mới chắc chỉ sử dụng 2 ngày thôi, lập lúc nhiều gmail để dùng dần.
Gmail cũ sau khoảng 2 tháng không dùng thì nó nhanh đc 1 lúc rồi lại chậm ngay.
Mình cũng mới chơi từ Tết, rút ra vậy thôi :)

Mỗi gmail mới chắc chỉ sử dụng 2 ngày thôi, lập lúc nhiều gmail để dùng dần.
Gmail cũ sau khoảng 2 tháng không dùng thì nó nhanh đc 1 lúc rồi lại chậm ngay.
Mình cũng mới chơi từ Tết, rút ra vậy thôi :)
1k8 cap 1h mà ra cap chữ nhìu quá xuống cmn tay dễ bị ăn ban

Tuần này mega chốt danh sách reset sớm quá, chắc vào sáng thứ 2 hay sao mà được có vài acc reset.
từ 28 đến h mình con chưa được rs đây còn tuần trước 28 còn chưa pay nữa tính ra 2 3 tuần rồi chưa pay + rs đợt mới nữa ko biết bọn nó tình làm gì nhỉ :( payment LTC

Sao mình dùng soft Typer Solver của Mega đã log in gmail, khi làm recaptcha cứ bị bắt xác minh 2 lần dù là lần thứ nhất đã chọn đúng???
Có ai biết cách khắc phục chỉ em vớiiiii ???

Sao mình dùng soft Typer Solver của Mega đã log in gmail, khi làm recaptcha cứ bị bắt xác minh 2 lần dù là lần thứ nhất đã chọn đúng???
Có ai biết cách khắc phục chỉ em vớiiiii ???

Soft Typer Solver dễ bị ức chế lắm. Bạn nên dùng soft của bác comhect.

Bạn vào link này nè: https://mmo4me.com/threads/soft-kolo-moi-cho-moi-nguoi-test-thu-day.321337/

Down cái bản dành cho Mega rồi gia hạn nó (phí $0.5/tháng).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week