• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

nếu chậm bạn lên web làm việc...có hỗ trợ mua gói load siêu tốc đó bạn..0.015 cho 15p load siêu nhanh ^^
mua như thế nào bạn

nhưng gói đó chỉ làm cho 1 acc bạn lên web mega đăng nhập vào chọn làm việc nó có để ở trên gói siu tốc tên là pootpack
hình đã xem thử hình như trong dùng tiền trong blance để mua phải không cậu :)

ai có soft asian add dùm ít acc chiến với ! chứ soft xd + bubu kich out hoài à :(

ai có soft asian add dùm ít acc chiến với ! chứ soft xd + bubu kich out hoài à :(

Bác inbox acc cho em nhé, đang còn 10 slot Multisoft nhưng giờ chiến pix nên ít dùng :)

bác còn slot ko cho xin két ít vs làm web khó quá

Mình còn 5 slot Panel Megatypers ko biết đủ để full speed ko :confused:

Cho mìn hỏi là dùng Bubu thế nào vậy

Có ai đc paid tuần này chưa, .........period is being processed! mà chưa thấy PM có tiền về. Chắc mai là có.

sao mega load rùa thế không biết? :(, rate cao mà load chậm thì vẫn ít tiền

load như khẹc thả rùa toàn tập log nhiều acc thì bị kick out ban tạm thời đến 4 acc 3 acc thì đợi 5 10 min mới có 1 code vãi thật ==! mà sao tham gia cái contest sau nó trừ lại tiền ảo lắm đựoc cái code load vi vu

Last edited:
load như khẹc thả rùa toàn tập log nhiều acc thì bị kick out ban tạm thời đến 4 acc 3 acc thì đợi 5 10 min mới có 1 code vãi thật ==!
thằng này vẫn thế hay h mới thế hả bác? :(,

bác cứ tưởng tượng load 7 acc speed 9 vừa gõ vừa trả lời bác nè =)) mà cái soft bubu gõ cứ kickout hoài do tool hả mọi người hay mạng vậy @@ ai xài asia hay xd lên tiếng đi T_T đậu móa thả rùa hoài ko biết rate qlink thế nào qua qlink vậy

Last edited:
ban reg perfect money mà dùng, wmz nó tính phí 10%, làm 10$ mất mẹ 1$ rồi
uhm lỡ 1 acc rồi nên kệ gõ lên 3 rồi bỏ vậy tại mình tính dùng wmz mua sock với tool nó rẻ hơn pm nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom