Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

em mới qua mega làm và đánh lên dc 0.0938 $ thì bị như vậy, đánh hoài tiền ko lên nữa, rate thì bao 0.000/1000 captcha. ai biết chỉ em vơi huhu, tỷ lệ chính xác của em là 97.6%
[/URL]
dạo này mega đang lỗi về gõ ban ngày bạn nên để về đêm hả gõ..thấy rate bằng 0 thì dừng ngay nhé :)

em mới qua mega làm và đánh lên dc 0.0938 $ thì bị như vậy, đánh hoài tiền ko lên nữa, rate thì bao 0.000/1000 captcha. ai biết chỉ em vơi huhu, tỷ lệ chính xác của em là 97.6%
[/URL]
kai nay thi chịu mà bác dùng phần mềm mà gõ cho nhanh lại it bị ban
miễn phí thì dùng bubu
muốn làm ăn lâu dài thì dùng softXĐ(0.5$/tháng)
asian(1$ add 5 nick) đừng dùng mấy phần mềm vớ vẩn keo bị ban

kai nay thi chịu mà bác dùng phần mềm mà gõ cho nhanh lại it bị ban
miễn phí thì dùng bubu
muốn làm ăn lâu dài thì dùng softXĐ(0.5$/tháng)
asian(1$ add 5 nick) đừng dùng mấy phần mềm vớ vẩn keo bị ban
dạo này mega đang lỗi về gõ ban ngày bạn nên để về đêm hả gõ..thấy rate bằng 0 thì dừng ngay nhé :)
hj cảm ơn bạn nhé, mà ơi sao tiền của mình trong mega tự nhiên hôm sau đăng nhập lại bị trừ vậy

mình gõ rate vẫn bình thường mà

có cách nào chuyển payment pm sang wm ko mấy chú

Có ai trúng loto của Mega chưa? :rolleyes:

rate 0.00 huhu

uả, khi nó hiện capcha em để cho chạy hết 15s mà không gõ một chữ nào hết nhưng sao tiền vẫn tăng zậy trời, kì thiệt :v......e gõ bằng bubu

uả, khi nó hiện capcha em để cho chạy hết 15s mà không gõ một chữ nào hết nhưng sao tiền vẫn tăng zậy trời, kì thiệt :v......e gõ bằng bubu
day là bubu no tinh thoi. Mega 15' nó mới cập nhật 1 lần. để nhiều lần như vậy nó bán ních thì khổ.
nếu làm ăn lâu dài thì mua asian mà làn 5id/1$ mega bay giời 10id là có thể chiến full buổi tố rồi.

Cho hoi tí, tk của mình bị ban, no chỉ hiện như vầy: Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned. ko biết là do lỗi gì, có unban dc ko ta?

Cho hoi tí, tk của mình bị ban, no chỉ hiện như vầy: Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned. ko biết là do lỗi gì, có unban dc ko ta?
cu thu thoi dk thi dk ko dk thi thoi
co mat gi dau

hom minh cung bi ban 2 cai
cung may la unban dk ca 2/
Neu ko biet un ban thi tim coment o phia tren co mot bac ay unban miem phi cho

hom minh cung bi ban 2 cai
cung may la unban dk ca 2/
Neu ko biet un ban thi tim coment o phia tren co mot bac ay unban miem phi cho
cảm ơn, đã gửi yêu cầu rồi hy vọng là unban được. tức cái ko biết bị lỗi gì lun!

cảm ơn, đã gửi yêu cầu rồi hy vọng là unban được. tức cái ko biết bị lỗi gì lun!
chắc là bác bi tiem out nhiều quá hoặc là sử dụng tool đểu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom