Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

acc nào ra acc đó ,acc nào gõ bị banned thì mấy ac kia có liên quan gì đâu mà bị. nếu acc chủ ref của bạn đế bạn fake 10% tiền hoa hong mà bi banned thì hình như k có nhận dc hoa hồng, acc con vẫn paid bình thường., cứ gõ het khỏi bỏ lai gõ can thận là ok. mega dùng asian , xuan duc và weiwei thì ổn rồi
Bạn ơi giải đáp giúp mình phần này:
Yêu cầu : Lr ID chủ phải khác Lr ID theo ref

Xong ae vào và đổi Lr như trên nhé
Phần hướng dẫn này mình đọc không hiểu, ảnh minh họa die mất rồi :(
Thêm nữa bạn chỉ mình cách add id vào weiwei được không? Mình không biết phải điền gì vào chỗ trống bên cạnh mục Megatypers(Protypers). Mình thử điền theo ý hiểu của mình thì lúc ấn Start không thấy có hiện tượng gì, chắc mình làm không đúng rồi :(

bỏ 10k ra mua soft XD xai di cho le, ngon lành cành cây, update thường xuyên, xai` soft cua tau` làm gì, coi chừng bị change payment nữa thì khổ

Thêm nữa bạn chỉ mình cách add id vào weiwei được không? Mình không biết phải điền gì vào chỗ trống bên cạnh mục Megatypers(Protypers). Mình thử điền theo ý hiểu của mình thì lúc ấn Start không thấy có hiện tượng gì, chắc mình làm không đúng rồi :(
tớ k rành soft này, nếu có mún gõ asian thì pm tớ add vào dùm cho

phần ô trống bạn ghi megatypers.com , đây là nó bắt bạn chọn 1 trong 2 cái ấy mà, xong điền user và pass như bt

phần ô trống bạn ghi megatypers.com , đây là nó bắt bạn chọn 1 trong 2 cái ấy mà, xong điền user và pass như bt
Tớ cũng thử điền Protypers.com rồi nhưng lúc ấn Start không thấy id đó load gì cả, hiện mỗi chữ Stop hoài :( để mình thử lại

p.s: không đúng rồi bạn à :(

Last edited:
cho mình hỏi mình có id chính có 20 ref bị baned trong tài khoản có >2$ có cách gì cứu vãn đk không

ma cac id ref chung 1 tai khoan thanh toan dk khong cac cac bac.

Còn tùy lý do nó ban, body-traps là vứt. Recaptcha hình như có bác unban đc hay sao ấy.
đây là thông báo của nó

You are getting plenty of kickouts. You must type images before the timer goes to 0 to avoid kickouts. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

xài soft dởm hoặc để time out quá nhiều =))
mình xái asian . chỉ tội nó chậm quá nên cạp thêm chục nick captchatyper nữa nào ai ngời sự tình như vậy . bị ban mất 5$ . có hi vọng không ae

mình xái asian . chỉ tội nó chậm quá nên cạp thêm chục nick captchatyper nữa nào ai ngời sự tình như vậy . bị ban mất 5$ . có hi vọng không ae
Qua box Mega ở normal thread xem cách unban hoặc inbox mình tên acc ko cần pass mình unban hộ :D

hinh1.JPG hinh2.JPG
kì lạ nhỉ! đánh đúng 773 mã mà chỉ được 0.24$ là sao nhỉ, bảng giờ làm việc tối thiểu 0.45$/1000captcha, đáng lẽ tối thiểu cũng được 0.34$ chứ

này các bac tuần này nó pay chưa vậy . em có 3$ mà giời vẫn chưa dk pay
The payment for US$3.0159 of 1/7/2013 12:00:00 AM - 17/11/2013 11:59:59 PM period is being processed!

em mới qua mega làm và đánh lên dc 0.0938 $ thì bị như vậy, đánh hoài tiền ko lên nữa, rate thì bao 0.000/1000 captcha. ai biết chỉ em vơi huhu, tỷ lệ chính xác của em là 97.6%
[/URL]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,407
172,493
Latest member
dragonman233

Most discussed of week

Most discussed of week

Back