Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Mega càng ngày càng thảm trong khi giá xăng

chán quá sao cứ kick quài zậy nè :binhsua85: có phạm lỗi nào đâu, có gõ ẩu hay thiếu time j đâu :binhsua85:

bác khăm em đấy à,em hỏi ngày reset tính tuần gõ mới mà :(

ngày rs để tính tuần mới là sau 11h ngày thứ 2 nha - tại bác nói thế nhìu bác ko hiểu
sau 11h thứ 2 tất cả code và $ bác gõ sẽ được tính sang tuần mới khi trừ $ nó sẽ trừ $ nó đã pay bác
tốt nhất bác nên tạo nhìu nhìu ID để đánh luôn phiên nhau

Last edited by a moderator:
có ai ubban dùm e không............................................

mọi người có ai bít này ko giúp vs :(
sài bubu mega 2.0, 5 acc, gõ kỹ ko ăn gian gì hết, chưa hết thời gian, mà cứ vài phút lại có 1 acc ngẫu nhiên ko hiện $ nữa, pause play lại thì acc had been kick out, cứ gõ 30' là nhìn lại bị kick hết 2-3 acc ko rõ nguyên nhân lun

mọi người có ai bít này ko giúp vs :(
sài bubu mega 2.0, 5 acc, gõ kỹ ko ăn gian gì hết, chưa hết thời gian, mà cứ vài phút lại có 1 acc ngẫu nhiên ko hiện $ nữa, pause play lại thì acc had been kick out, cứ gõ 30' là nhìn lại bị kick hết 2-3 acc ko rõ nguyên nhân lun
đối vs mega thì hên xui, nó thích thị bị kíck thôi :m066:
Mega thì ko nên hỏi tại sao :m066:

Mega mà thời gian gửi và nhận chậm là do server , chuyện kickout là chuyện thường tình

mỗi lần kick phải chờ nửa tiếng mới vô acc đó đc, rồi ngày xui xui kick 3 lần là phải bỏ 1 ngày :(

rồi hôm nay bị vấn đề giống như topic bên kia, avast báo virus, dẫn link tới bubu, từ đó tất cả capt đều đổi thành Look at anti....

trời ơi chả lẽ bị hacker để ý :( nó chờ mình gom đủ 3$ nó change LR cái chết lun

Last edited by a moderator:
ai biết web gửi thư unban chỉ e với ==!:

cac bac cho em hoi
mega lam 3.1$ ma bi khoa vinh vien co duoc pay khong zay?

cac bac cho em hoi
mega lam 3.1$ ma bi khoa vinh vien co duoc pay khong zay?

vẫn pay như thường nhé cậu ,unban gõ tiếp cậu ợ :binhsua144:

thứ 2 hay thứ 3 reset thế nhỉ, mới chơi mega hôm qua, h` gõ tiếp kịp ko ta

Mega đã lên tiếng vụ change LR nè: https://typersupport.zendesk.com/entries/21529245-Consequences-of-using-3rd-party-softwares-

[h=3]Consequences of using 3rd party softwares.[/h]
96bab321e48c9fff8fb323c313cfcc1d
TyperSupport / Robyn Miller
posted this on Apr 16 18:17

Dear Typer.
If you are using a 3rd party software to decode images, you most probably have been hacked by the company or the person who sold you the program for a cheap price and sometimes for free. Perhaps, you believe there are good excuses to buy them :

• Speed up the flow of images.
  • Multiple images on the same window.
  • Gives you the option to open multiple accounts at the same time.
  • Etc, etc...

But reality is, once you enter your username and password in these programs, you are compromising your full access to them. Find below the pattern most of them follow :

1. As we always pay, they will let you earn for a week or two.
  2. All of a sudden (before pay day) your payment account is changed.
  3. Once the payout is completed, your payment information is changed back to how it was.
  4. You send a ticket asking what happened with the amount you should have earned.
If you want to assure money in your pocket, don't risk your hard work buying alternative software to work in our website.

TyperSupport.

Nhìn chung là Mega nó nói vậy thì anh em cũng chẳng thể trong chờ được gì vào việc nó vá lỗ hổng bảo mật cả. hic.

dạo này đánh captcha khó kiếm ăn quá >"<
qlink thì đánh tí là cấm 10p 2-3 lần là bay luôn ==!
còn mega load thất thường nhiều khi đứng luôn mà out ra cái là bị ban @@
chết đói nhăng răng...

Announcements

Forum statistics

Threads
419,353
171,403
Latest member
noibuontrongtoi3
Back
Top Bottom