Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

mấy cậu cho mình hỏi.giờ muốn cheat 10% tiền ref lấy code bên sever mega được ko.mình thấy trong sever mega vẫn có code mà

mấy cậu cho mình hỏi.giờ muốn cheat 10% tiền ref lấy code bên sever mega được ko.mình thấy trong sever mega vẫn có code mà
mega dạo này muốn gỡ ref hay sao đấy, khung invi lúc ẩn lúc hiện F5 mấy lần mới thấy......muốn ref thì ref nhiều vào hên xui có cái vào cái k bd nhé bạn...

cho mình hỏi là đánh code sai thì nó trừ nhiêu thế >"<
tớ đánh hơn 400 code mà bị tạch hết 70 code >"<. Tại có mấy code khó thấy quá mình nhấn unknow thì nó báo waring và 10 waring thì bị band >"<

Thật sự thì mình đuối với mega lắm rồi đây. Đặt ref gần 10 acc mà lọt vô được có 1 acc. Có cách nào khắc phục không mấy pro? :binhsua156:

Thật sự thì mình đuối với mega lắm rồi đây. Đặt ref gần 10 acc mà lọt vô được có 1 acc. Có cách nào khắc phục không mấy pro? :binhsua156:
chuyện này là bình thường :m131:

sao các cậu sai nhiều thế.hình như mình để ý là tỷ lệ chính xác càng cao là tỷ lệ ban ac thấp hơn hay sao đó.hồi mình đánh sai nhiều nó ban ac nhanh lắm

sao các cậu sai nhiều thế.hình như mình để ý là tỷ lệ chính xác càng cao là tỷ lệ ban ac thấp hơn hay sao đó.hồi mình đánh sai nhiều nó ban ac nhanh lắm

còn mình thì thấy là kích out nhiều dẫn đến ban 15 phút và nhiều lần ban 15 phút dẫn đến ban vĩnh viễn:)

đừng gõ miết như vậy nên dãy thôi.cậu nên lập nhiều nick thằng này kick out qua thằng khác gõ tiếp đợi thằng này kick out tiếp qua thằng khác nữa.cứ như vậy mà xoay vòng thì tỉ lệ ban rất thấp.

đừng gõ miết như vậy nên dãy thôi.cậu nên lập nhiều nick thằng này kick out qua thằng khác gõ tiếp đợi thằng này kick out tiếp qua thằng khác nữa.cứ như vậy mà xoay vòng thì tỉ lệ ban rất thấp.

bạn nói đúng, nhưng gõ vậy lâu đủ minpay lắm, mà lỡ gõ đc 2,9$ nó ban thì cũng mệt, mình thì cứ thằng nào trên 3$ là dù có kích hay khóa 15p mình cứ chơi tuốt, có ban cũng ko sao ^^

mega hôm nay pay sao thấy để dòng chữ chuẩn bị pay từ hồi tối qua đến giờ mà chưa có tiền .thằng này pay chậm ghê.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week