Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

vậy ý là sao bác, tại hôm bữa em gõ 5 ids bị trừ mỗi ids gần 0.3$, cũng không rõ nguyên nhân nữa ,hi :binhsua38:

Mega trừ tiền vô lý lâu rồi nè, sao bây giờ còn hỏi nữa, nó trừ $, id nào cũng trừ, ai cũng bị .....

mìh có id đủ 3$, coi trog phần payment của nó thì thấy hoàn thành ngày 28 rồi, mà trong LR thì ko có? mình làm solo...có ai bị jốg vậy ko T__T

mìh có id đủ 3$, coi trog phần payment của nó thì thấy hoàn thành ngày 28 rồi, mà trong LR thì ko có? mình làm solo...có ai bị jốg vậy ko T__T
Bạn bị hackker zờm ngó rồi :m021:

Mega trừ tiền vô lý lâu rồi nè, sao bây giờ còn hỏi nữa, nó trừ $, id nào cũng trừ, ai cũng bị .....

Cái này mình biết rồi, lúc trước trừ ít thôi, lần này nó trừ nhiều mà hình như chỉ có mình mình thôi :binhsua38::binhsua38::binhsua38:

Cái này mình biết rồi, lúc trước trừ ít thôi, lần này nó trừ nhiều mà hình như chỉ có mình mình thôi :binhsua38::binhsua38::binhsua38:

nếu bị hacker dòm ngó thì bạn sẽ chẳng còn 1 đồng =))

chắc code bác sĩ với bank ra nhiều quá,gõ sai nhiều => trừ $ nhiều ,nó ra rải rác như trước còn đỡ đc chứ giờ thì liên tục :binhsua36:

Dạo này spam mail cả tuần mà chẳng được cái nào ! Chắc nó không cho unban nữa sao ý :((

Bữa spam 12 ID , nó mở đc 1 cái ... ức chế ở chỗ là ID ít tiền nhất trong 12 ID :(:)((

bác nào gặp trường hợp này giống em ko?

The payment for US$3.0184 of 20/11/2012 12:00:00 AM - 9/12/2012 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your December 14, 2012 payment to your liberty reserve/PayPal account. Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Liberty reserve or Paypal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account.

đã gửi mail thanh toán bằng tk lr khác nhưng vẫn chưa dc pay

I have a problem with payment in my account, please help me to resent my money to another Liberty Reserve
I hope replace this Liberty Reserve U40xxx by U01xxxx
my money Estimated balanced: $3.0184 USD
Thank you so much

Sao mega giờ load chậm wá nhỉ gỏ lúc trưa login 2 acc mà đợi mãi mới hiện code.

dạo này tạo acc ăn ref khó quá nhỉ 5 acc mà đc có 1 acc

nói thế thì hơi quá pác àh , theo tỉ lệ 1/3 .

Sao mega giờ load chậm wá nhỉ gỏ lúc trưa login 2 acc mà đợi mãi mới hiện code.

bây giờ log 5 id còn ngồi hóng nữa huống chi 2 id bạn àh.

Mới unban được, ai cần hỗ trợ thì pm yh more info

ai cần unban và tin tưởng thì giao acc cho mình, mình sẽ cố gắng vì anh em capter nghèo.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back