Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

Tình hình là lâu ngày mới vào lại, h muốn đổi PM cho các acc mà mính nhận thông tin nó cứ báo sai hoài (cái name gì đó chẳng biết là gì,,,,) ae nào giúp mình cái...thank nhiều nhé

Attachments

56.3 KB · Views: 75
Tình hình là lâu ngày mới vào lại, h muốn đổi PM cho các acc mà mính nhận thông tin nó cứ báo sai hoài (cái name gì đó chẳng biết là gì,,,,) ae nào giúp mình cái...thank nhiều nhé
Name là tên lúc tạo acc (không phải tên mail), không nhớ tên thì không đổi đc pphưng thức nhận thanh toán đâu.

Định mệnh sáng vào thì sever bảo trì k ra cap. giờ vào thì lại code hình ảnh. dm mega :mad::mad::mad:

Nay mà còn làm Mề gà nữa hở
ggs thì overload, cpt + pix thì load rùa, dự án khác thì rate thấp. bác còn dự án nào cap tốt chia sẻ cho em với :(

có ai làm Megatypers bị tình trạng này không khi nhấn vào Start Working thì nó báo There was a problem with your credentials, please contact support!

Chuẩn bị Scam gòi, tuần trước có mấy $ mà còn chưa pay đây
tiền về rồi không có scam đâu

ko đổi đc quên tên reg rồi toàn acc từ 2 năm trước cứ làm vậy thôi
đơn giản . lập lại nick mới đi. có gì đâu mà tiếc:confused:mega nó có tính lvl hay bonus cho tài khoản đã làm lâu rồi đâu mà tiếc nhỉ? mình lập 5 acc rồi đấy. gõ chỉ 2 acc thôi :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week