Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

chả biết nước nào
không hiểu mà cứ giúp như thật :D

người ta bỏ công ra giúp còn bị nói này nói nọ
làm người tệ quá

Bạn ấy rât
người ta bỏ công ra giúp còn bị nói này nói nọ
làm người tệ quá
Bạn ấy rất nhiệt tình.T không chửi bạn ấy, vốn tiếng anh của mình kém nhưng bạn ấy vào 1 forum việt muốn giúp người khác thì bạn ấy phải hiểu chứ đừng bắt người ta hiểu mình, nếu không nói lại thì người ta lại tưởng vấn đề được giải quyết rồi.
Dạo này mega tự Enable Smart-CAPTCHAs thì chịu không thể gõ bằng soft được

2 hôm nay mề gà cứ ra cap hình ảnh mặc dù em không kích hoạt chế độ này. bác nào biết cách khắc phục không ạ. chứ cứ esc hoài nó khoa tk. điên thằng mề gà này quá.

2 hôm nay mề gà cứ ra cap hình ảnh mặc dù em không kích hoạt chế độ này. bác nào biết cách khắc phục không ạ. chứ cứ esc hoài nó khoa tk. điên thằng mề gà này quá.
mình cũng bị vậy không biết làm tn luôn

mấy cái hình đó gõ làm sao vậy mình hiểu là nó hỏi những thứ giống như hình nó đưa ra nhưng chẳng biết gõ như thế nào
pro nào vào giúp cái này cái tks

vãi. mega giờ chắc nghỉ hết tuần. code hình ảnh ra gõ dk vài cái là kick.

định mệnh hôm qua die mất 4 acc. em khuyên các bác là tạm nghỉ thằng này cho qua bão rồi gõ. k lại ra đảo giống em. ^^!

định mệnh hôm qua die mất 4 acc. em khuyên các bác là tạm nghỉ thằng này cho qua bão rồi gõ. k lại ra đảo giống em. ^^!
lên web gõ thôi bác. gõ đủ min pay. còn sòft thì ko chơi dk rồi. code ảnh vãi. đái

lên web gõ thôi bác. gõ đủ min pay. còn sòft thì ko chơi dk rồi. code ảnh vãi. đái
bác gõ web mấy tab thì max speed vậy? đang tính qua ggs mua lấy 2 acc gõ tạm đợi mề gà hết bão rồi quay lại ^^!

bác gõ web mấy tab thì max speed vậy? đang tính qua ggs mua lấy 2 acc gõ tạm đợi mề gà hết bão rồi quay lại ^^!
mà bác ơi em gõ trên web vẫn có cap hình ảnh mà. đậu xanh nhà nó.

mà bác ơi em gõ trên web vẫn có cap hình ảnh mà. đậu xanh nhà nó.
có thì gõ vẫn dễ hơn ở soft mà.capt hình ảnh dễ ăn mà

oánh dấu cái ^^

các bác làm sòt ko được thì lên web gõ 2 tab thấy load cg ổn đó. test thử speed 26 lận. chém mạnh đi các bác

Nhờ anh em hướng dẫn đăng ký nhiều acc rút về 1 acc PM. Mình đăng ký sợ banned acc

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week