Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

E ticket cho nó vì sao e khung xanh mà vẫn chưa nhận đc tiền thì nó reply như này :eek:

Attachments

29.4 KB · Views: 109
sao mình trên web nó cứ báo not image available, còn app thì nó cứ load cái khung not robot miết, chọn ảnh xong cứ bắt chọn đi chọn lại rồi block vì không hoàn thành T^T

tui cũng báo "The payment of 3.0011 was completed at 2018-07-05 01:23:01" mà trong ví vẫn chưa thấy tiền về

Mình từng bị vậy rồi sau đó mega trả cùng đợt reset tiếp theo

e chưa làm megatyper bao giờ, cho e hỏi khi nào nó mới pay ạ? em đã đủ 3$ trước thứ 2 rồi mà vẫn "No payment in process!"

acc của e nó cứ báo đang xử lý 6 ngày rồi các bác ạ :( các bác cho hỏi có cần phải gửi ticket yêu cầu nó thanh toán k, vì e nghe nói là nếu qá 3 ngày kể từ khi có thanh toán mà không gửi ticket thì nó sẽ hủy thanh toán đó, e xài PM ạ

acc của e nó cứ báo đang xử lý 6 ngày rồi các bác ạ :( các bác cho hỏi có cần phải gửi ticket yêu cầu nó thanh toán k, vì e nghe nói là nếu qá 3 ngày kể từ khi có thanh toán mà không gửi ticket thì nó sẽ hủy thanh toán đó, e xài PM ạ
nó scam lun rùi gửi ticket cũng thế

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom