Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

mọi người ơi giúp với em tải phẩn mềm nó ra thế này ạ

Invitation code cho những ai muốn chiến Mega: E7HP

Webmoney vẫn đang đợi chờ gần 1 tuần chưa được paid. Có ai đồng cảnh ngộ không ? :):confused:

Invitation code cho những ai muốn chiến Mega: E7HP

Webmoney vẫn đang đợi chờ gần 1 tuần chưa được paid. Có ai đồng cảnh ngộ không ? :):confused:
Cái wmz này dùng lằng nhằng quá mình không dùng nên không rõ lắm. PM dễ xài hơn.

View attachment 115145

Mấy thím ơi vầy là e chờ đến t2 tuần sau để nó pay phải ko ạ :D công nhận cực thật í e đc mỗi 2 acc
Không phải thứ 2 là pay đâu nhé, giờ time nó lung tung lắm, túm lại là cứ chờ cho đến khi tiền về, nhớ reg acc khác mà làm trong thời gian chờ tiền

có bác nào bị tình trạng đang làm tự nhiên bị khóa acc 10p vì lí do k nhập code, để hết thời gian k ạ, e làm k hề bỏ code nào mà rất hay gặp tình trạng đấy, giờ nó khóa luôn acc e rồi, tiền thì chưa lấy đc nữa :(

có bác nào bị tình trạng đang làm tự nhiên bị khóa acc 10p vì lí do k nhập code, để hết thời gian k ạ, e làm k hề bỏ code nào mà rất hay gặp tình trạng đấy, giờ nó khóa luôn acc e rồi, tiền thì chưa lấy đc nữa :(

Tội cho bạn quá.
Do đường truyền bị ngắt kết nối đấy mà. Bạn request unban đi thử xem có được không.

mấy thím có ai bị nhảy tiền k ạ, acc e vừa làm đủ 3$ e lên web thì nó nhảy xuống còn 2.4$ là ntn ạ :'( k lẽ giờ ngồi cày lại à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom