Tutorial MC- Hướng dẫn đào MARSCOIN ( đồng coin của tý phú trong top của trung quốc)

Attachments

415.9 KB · Views: 97
Cho em hỏi cái 4000 santoshi thì bao giờ rút đc ah. Em thấy tài khoản em có hơn 4000 santoshi rồi ah.

Cho em hỏi cái 4000 santoshi thì bao giờ rút đc ah. Em thấy tài khoản em có hơn 4000 santoshi rồi ah.
Nó chưa đào được bác đã đòi rút r =)) Khi nào hệ thống đào khởi chạy hệ thống nạp rút hoàn thành nhé ạ. Hiện tại chưa có thông báo gì

Nó chưa đào được bác đã đòi rút r =)) Khi nào hệ thống đào khởi chạy hệ thống nạp rút hoàn thành nhé ạ. Hiện tại chưa có thông báo gì
Dự kiến bao giờ thì khởi chạy ah bác ơi? Ngày nào thì bắt đầu có thể đào đc ah?

cái MU thấy cũng tăng bác ạ. hôm qua 1.92MU hôm nay 2MU rồi
không phải đâu bạn cái mu tuỳ từng lúc khác nhau nó tính theo tốc độ trong đào của toàn bộ hệ thống xong chia ra chứ kphai ngày nào cx tăng

mars Energy Headline News X Mining Machine Thông báo trực tuyến Nền tảng Mars Nengluo chính thức thông báo rằng gói quà tặng người giàu nhất Bitcoin đầu tiên sẽ được kết thúc thành công vào ngày 10 tháng 3 năm 2021, lúc 00:00 giờ Bắc Kinh. Và hệ thống sẽ tự động chuyển vào MU của tài khoản đầu tư theo giá Bitcoin trong ngày và phân phối vào từng ví. Đồng thời, Mars Energy cũng long trọng thông báo rằng phiên bản thử nghiệm BETA của Máy khai thác sao Hỏa sẽ chính thức ra mắt vào lúc 14:00 giờ Bắc Kinh vào ngày 11 tháng 3 năm 2021 và một loạt [Máy khai thác trải nghiệm] hoàn toàn mới sẽ được tung ra, cho phép tất cả các chuyên gia năng lượng sao Hỏa vượt qua Gói quà tặng do người đàn ông giàu nhất Yang Bin trao tặng đã tham gia vào máy khai thác trên sao Hỏa để khai thác MARS COIN và cùng nhau tạo ra tài sản kỹ thuật số lớn thứ ba thế giới! Hiện tại, máy khai thác sao Hỏa đang trong phiên bản beta của trại thử nghiệm. Tất cả những người sử dụng năng lượng sao Hỏa đã đăng ký đều được mời trở thành người dùng thiên thần để thúc đẩy sự phát triển lành mạnh và lâu dài của dự án. Trong quá trình vận hành thử nghiệm, người dùng thiên thần được hoan nghênh tích cực cung cấp ý tưởng và đề xuất. Nếu các đề xuất xuất sắc được cung cấp được nền tảng chấp nhận, người dùng thiên thần sẽ nhận được phần thưởng chính thức bổ sung. Ngoài ra, ứng dụng Huowang Energy APP mới sẽ ra mắt vào ngày 21 tháng 3 năm 2021 trong phiên bản chính thức của nó. Vào thời điểm đó, phiên bản thử nghiệm BETA của Mars Miner sẽ được nâng cấp hoàn toàn. Trang APP hoàn toàn mới và độ mượt chắc chắn sẽ mang đến cho tất cả các chuyên gia năng lượng của Mars trải nghiệm vận hành APP hoàn toàn mới! Năm 2021 là một năm đầy hy vọng vô hạn. Hãy cùng chung tay với cựu người giàu nhất Trung Quốc và người sáng lập MARS COIN, Yang Bin, để vươn tới đỉnh cao!

còn 4 ngày thôi nhé tranh thủ đi mọi người ai chưa kyc thì kyc đi
Bác lấy thông tin 12/03 ở đâu vậy bác ơi?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,872
170,933
Latest member
gamemobilevnnet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week