SCAM MBC - MBC Scam ?

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.023
Thực sự mbc chưa scam mình mới nhận proof nó 25$ từ 31/7 nhưng phải đợi 40 ngày nó mới trả. Số ngày pay quá lâu thì qua trang khác chơi sướng hơn

ithongkhanh

Newbie
Reactions
217
MR
0.000
Cha này đi đâu cũng phán như thánh. Lạy thánh là nó mới paid cho tui cách đây nửa tháng.

P/s: bạn nào đã đặt lệnh rút tiền, mà trên 15 ngày nó chưa thanh toán, thì pm yahoo, mình sẽ hướng dẫn cách support nó. Mình đã làm 2 lần, và đều đc paid chỉ 1 ngày sau khi support.

Mà đặt topic này ở đây, là chuẩn bị xóa rồi đấy :|
Nghe bạn nói mà vui kinh khủng ! Mong là sẽ được như vậy !

Topic sai mong Mod chuyển giúp , mình mới tham gia , thấy cái MBC cũng giống như HYIP nên úp ở đây ! Thông cảm nhé !

Thực sự mbc chưa scam mình mới nhận proof nó 25$ từ 31/7 nhưng phải đợi 40 ngày nó mới trả. Số ngày pay quá lâu thì qua trang khác chơi sướng hơn
Haizzz , giờ chỉ mong rút lại , được bao nhiêu vui bấy nhiều , xong nghỉ chuyển qua chơi cái khác . Thanks vì những thông tin bổ ích từ các bạn !

meocon996

Junior
Reactions
97
MR
0.000
thằng này chưa scam các bạn à , nên ai còn $$ thì cứ an tâm mà rút ra đi nhé ...

Khuyến cáo là không nên chơi tiếp , dù rút đc cũng rất lâu

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cha này đi đâu cũng phán như thánh. Lạy thánh là nó mới paid cho tui cách đây nửa tháng.

P/s: bạn nào đã đặt lệnh rút tiền, mà trên 15 ngày nó chưa thanh toán, thì pm yahoo, mình sẽ hướng dẫn cách support nó. Mình đã làm 2 lần, và đều đc paid chỉ 1 ngày sau khi support.

Mà đặt topic này ở đây, là chuẩn bị xóa rồi đấy :|
ref của tui with cả tháng ko về,tới lúc gửi mail lai thêm cả tháng trời nữa có paid éo đâu....5000$ quăng vào đó mua mãi ko hết.bây giờ rút thì éo về....ko scam thì là gì...ko biết thì đừng có phán bậy,,,người ta nói có sách mách có chứng...đâu phải nhà ngươi dc paid là nó ko scam...tào lao bí đao:m020:

anhducit

Hero
Reactions
994
MR
0.021
Cái này nó Scam từ lâu rồi ! có đứa nó trả tiền có đứa nó ko trả ! nói chung giờ là nghỉ được rồi !

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mới nhận đc proof nóng hổi =)). Scam hay ko thì tớ cũng chưa rõ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,476
176,997
Latest member
TYPHU88GIFT

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week