mbc đã scam... ??

xakura

Junior
Reactions
32
MR
0.000
tình hình là mình cũng đang có ít vốn đang định dep nốt 80share vào thằng mbc ,nhưng mà vẫn thấy đắn đo chuyện lãi liếc của nó nên mua thử nghiêm 1share theo dõi tình hình như thế nào . share này mình mua cả 1 tuần nay rùi mà chưa hề dc + 1d nào từ nó cả .1 ngày mình kíc ít nhất là khoảng 60 ads .
-liệu đây có phải là triệu trứng cam ???
-1share còn ko có lãi lấy gì đảm bảo 80share sẽ dc chia lãi nhỉ ?
này thì mbc :binhsua12:

Topic nghe thót tim thế cậu :|

chưa click ads mà đòi.ai cũng dc chia lãi mà..............làm hết hồn.........đừng có giật gân vậy chứ.............

Hình như nó có 1 cái thông báo như sau:

Please note: Not all Blocks Will Pay the same. The Block Payout Per Day Depends on that blocks earnings from yesterday. Also, if a block payout would be less than .075 that block will NOT payout that day, however you don't lose that payout, it will just be paid when the block earns enough to payout at least .075 (generally the next day but not in all cases) this ensures maximum profit from your blocks!

Nếu trong ngày ko đủ 0.075$ thì ngày đó ko đc chia lãi đó bác!

Nghe nói nó đang gặp vấn đề với pp nên chia lãi ít lại thì phải, mình ko chơi chỉ nghe thế thôi.

Hình như nó có 1 cái thông báo như sau:

Please note: Not all Blocks Will Pay the same. The Block Payout Per Day Depends on that blocks earnings from yesterday. Also, if a block payout would be less than .075 that block will NOT payout that day, however you don't lose that payout, it will just be paid when the block earns enough to payout at least .075 (generally the next day but not in all cases) this ensures maximum profit from your blocks!

Nếu trong ngày ko đủ 0.075$ thì ngày đó ko đc chia lãi đó bác!

chắc vậy wa.
..........................

chắc vậy wa.
..........................
Thông báo của nó đấy, chắc quá còn gì nữa! :))

---------- Post added at 09:02 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

Mà chưa gì bác chủ thớt đã post bài vào mục Report Scam, bó tay bác!

sr mọi người .thế mà cứ tưởng ,:D
Thông báo của nó đấy, chắc quá còn gì nữa! :))

---------- Post added at 09:02 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

Mà chưa gì bác chủ thớt đã post bài vào mục Report Scam, bó tay bác!

bị banned mất gần 50 $ nghèo chưa có tiền chiến lại !!! kích 20 ad là có chia lãi rồi mà !!!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back