MBC có Malware?????

resign

Senior
Reactions
352
MR
0.000
Tình hình là mình sài avira. Từ trước tới giờ thì hẻm sao. Nhưng hôm qua update xong thì nó báo MBC có malware rồi del luôn??Nó del file setup và 1 file gì nữa(hẻm biết). còn MBC vẫn chạy bình thường nhưng rất ít quảng cáo (có ngồi máy cả ngày để click chắc cũng ko đủ đ.kiện để nhận lãi)... Mình tải lại file setup thì nó del thẳng luôn. Thử tắt avira đi và down MBC về cài lại, vừa mới bật avira lên là nó lại ra tay giết thằng MBC. các bác cho hỏi có ai gặp trường hợp như này ko và cách giải quyết?

---------- Post added at 01:30 AM ---------- Previous post was at 01:13 AM ----------

lên cho pro trợ giúp em nào

đã chơi mmo thì đành chấp nhận virus, malware thôi bạn. như chơi ptc, ptp, link rút gọn ..cái nào chả có virus đầy ra, cứ nhắm mắt kiếm $ đã, miễn bảo mật mail, yahoo tốt là được

Upvote 0
:)) Sợ thì đừng cài nữa :))

Upvote 0
Những file dạng MBC đều được viết theo dạng Malware hết bạn, quan trọng là tác giả có viết thừa một số code không thôi :binhsua16:

Upvote 0
Tình hình là mình sài avira. Từ trước tới giờ thì hẻm sao. Nhưng hôm qua update xong thì nó báo MBC có malware rồi del luôn??Nó del file setup và 1 file gì nữa(hẻm biết). còn MBC vẫn chạy bình thường nhưng rất ít quảng cáo (có ngồi máy cả ngày để click chắc cũng ko đủ đ.kiện để nhận lãi)... Mình tải lại file setup thì nó del thẳng luôn. Thử tắt avira đi và down MBC về cài lại, vừa mới bật avira lên là nó lại ra tay giết thằng MBC. các bác cho hỏi có ai gặp trường hợp như này ko và cách giải quyết?

---------- Post added at 01:30 AM ---------- Previous post was at 01:13 AM ----------

lên cho pro trợ giúp em nào

Chắc nó xung đột chứ có malware thì ai chơi nữa,sập ngay.
Thằng Synmantec luôn luô report chú BKAV nhà mình là Malware kìa,hài vãi...........

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,879
170,938
Latest member
dataanalyticscou

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week