• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help May vãi - Clip up mới gần 3 tiếng kiếm được gần $40

richname01

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Hôm nay hên vãi các bác ah, em up cái clip từ 1pm mà bây giờ 3:50pm đã kiếm được gần $40. Dự là đến tối tăng lên khoảng $100-150, và sẽ còn cho $ dài dài trong những ngày tới :D

Hôm nay hên vãi các bác ah, em up cái clip từ 1pm mà bây giờ 3:50pm đã kiếm được gần $40. Dự là đến tối tăng lên khoảng $100-150, và sẽ còn cho $ dài dài trong những ngày tới :D

Qua bên youtube coi báo cáo mới chính xác, bên này nó thống kê thu nhập theo lượt nhấp chuột thôi

qua ytb xem xem bác sao mình chơi ytb cũng méo dc:D

GA và YT cũng tương đương nhau thôi bác, nhưng YT thì ngày mai mới tổng kết hôm nay. Hiện tại GA đã tăng lên hơn $100, ngày mai em sẽ vào YT xem cái clip đó kiếm được chính xác bao nhiêu :D

Hên thui chứ giờ mọi người kêu ytb quá trời. view tụt, quảng cáo ít. rùi lại hay bị vàng $ không phù hợp với nhà quảng cáo. Mình cũng nản dần, nói chung người đc người ko chả bít đâu mà lần, chúc mừng cho chủ thớt, cứ đều đều vậy là ấm rùi

ngon vậy bác

Thường thì YT update lượt view chậm hơn $. Đến đầu giờ chiều em đã nhận được báo cáo lượt view là 45k cho $213, tỷ lệ gần 1:5 (1k view cho $5), chưa kể thêm ít tiền của YouTube Red nữa.

Thường thì YT update lượt view chậm hơn $. Đến đầu giờ chiều em đã nhận được báo cáo lượt view là 45k cho $213, tỷ lệ gần 1:5 (1k view cho $5), chưa kể thêm ít tiền của YouTube Red nữa.

Chủ đề ngon quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back