Tutorial Mấy thánh cho em hỏi xíu về trang kolotibablo.com ???

Status
Not open for further replies.

dragon0962

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là em mới gõ Kolo cũng không lâu lắm!
Em không biết 1 ngày nếu mình gõ Kolo và gõ trong bao nhiêu tiếng ? thì số tiền mình đạt được khoảng bao nhiêu ạ ???:)
VD:1$/1ngày hay 2$/1 ngày ......v...v.. em nghe có bác gõ 10$ ,15$ trên 1 ngày chắc em nghĩ mấy bác này làm việt suốt luôn hay sao ạ :(??các bác có thể cho em xíu kinh nghiệm đc ko ạ!
Thanks mấy bác nhiều!;)

Tình hình là em mới gõ Kolo cũng không lâu lắm!
Em không biết 1 ngày nếu mình gõ Kolo và gõ trong bao nhiêu tiếng ? thì số tiền mình đạt được khoảng bao nhiêu ạ ???:)
VD:1$/1ngày hay 2$/1 ngày ......v...v.. em nghe có bác gõ 10$ ,15$ trên 1 ngày chắc em nghĩ mấy bác này làm việt suốt luôn hay sao ạ :(??các bác có thể cho em xíu kinh nghiệm đc ko ạ!
Thanks mấy bác nhiều!;)
kolo thì rate thấp lắm, trừ khi gõ code nga của kolo, nhưng nó khó và phải dùng proxy của nga để làm nữa, còn 10$ hay 15$ thì pix mới có khả năng thế, 10$ pix thì cũng dc chứ 15$ thì ngồi cả ngày mệt lắm.bạn thử qua gogetsome làm xem sao

Kolo thì ở bonus 5% nếu gõ 3 acc mà muốn đc 3$ thì phải ngồi tầm 6-7 tiếng đấy @___@ Vì klo rate thấp mà nó lại gian code nữa.
Nếu bạn làm cố định thời gian dài (tầm 2 tiếng trở lên) thì nên chuyển qua GGS, chịu khó vượt rào overload rồi ngồi gõ tiền lên sướng hơn kolo. Còn không thì qua mega cũng đc, có điều hơi dễ ban acc nên phải cẩn thận :D

kolo thì rate thấp lắm, trừ khi gõ code nga của kolo, nhưng nó khó và phải dùng proxy của nga để làm nữa, còn 10$ hay 15$ thì pix mới có khả năng thế, 10$ pix thì cũng dc chứ 15$ thì ngồi cả ngày mệt lắm.bạn thử qua gogetsome làm xem sao

Để em thử http://gogetsome.net xem sao!
http://gogetsome.net sao em vào đăng ký không được nữa vậy bác?? chừng nào mới có đợt đăng ký vây??:(

Có muốn mua thì tranh thủ đi, hiện tại acc GGS day còn rẻ <10$, để lâu các thánh lại nâng giá lên 20, 30$ như hồi trước thì khổ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,383
172,483
Latest member
DariaNguyen

Most discussed of week

Most discussed of week