Ask Mấy thằng này có ăn được không vậy mấy bác?

senbohung

Senior
Reactions
122
MR
0.024
Em dạo một vòng trên mạng thấy có mấy bài về đào BITCOIN free, thấy mấy thằng này: bitminer.io , btcprominer.life , startminer.com... thấy nó note là kiếm được 40 Satoshi/1 phút, 1 ngày 0.0006 Bitcoin...! Không lẽ nó dễ ăn vậy? Bác nào có kinh nghiệm chỉ dạy cho em chút! :D Xem mấy thằng như này có phải là thiệt hay là SCAM nặng vậy? Hic :(

P/S: Không biết post có đúBOXoxBoxx hay ko, nếu ko đúng Box thì Admin di chuyển giùm em nhé! Thanks Ad! :D

mấy trang này chơi free ko rút được bạn nhé , nếu có dep vào thì rút được tầm 1/3 số dep để dụ kèo :) hơn nữa mấy trang này còn dính sâu , bạn cẩn thận khi truy cập nhé :)

mấy trang này chơi free ko rút được bạn nhé , nếu có dep vào thì rút được tầm 1/3 số dep để dụ kèo :) hơn nữa mấy trang này còn dính sâu , bạn cẩn thận khi truy cập nhé :)
Thế ah bác! Có cái trang này thì như nào vậy bác? bitzfree.com Hay là nó cùng một giuộc vậy? Hic :(

Thế ah bác! Có cái trang này thì như nào vậy bác? bitzfree.com Hay là nó cùng một giuộc vậy? Hic :(

thằng này cũng scam rồi nhé bạn

Ẹc! Thảo nào thấy nó dễ ăn vậy! Thế đã lỡ đk rồi thì giờ làm sao bác? Thoát ra có bị dính sâu ko? :(
dính sâu đó! có bao nhiêu tiền đưa cho mình cất giữ kẻo lại bi sâu:D

ai cần tặng cho ít acc trong đó có hơn 1btc rồi á, có hơn 2k acc như thế haha

dễ ăn, ốc bưu vàng ăn sạch cả rồi! đâu dễ tới lượt mình chứ!

mấy trang của bác thớt phải dep vào mới rút được, mà ref của bác cũng phải dep lun nhé ;)
thoy cho next đi

Em dạo một vòng trên mạng thấy có mấy bài về đào BITCOIN free, thấy mấy thằng này: bitminer.io , btcprominer.life , startminer.com... thấy nó note là kiếm được 40 Satoshi/1 phút, 1 ngày 0.0006 Bitcoin...! Không lẽ nó dễ ăn vậy? Bác nào có kinh nghiệm chỉ dạy cho em chút! :D Xem mấy thằng như này có phải là thiệt hay là SCAM nặng vậy? Hic :(

P/S: Không biết post có đúBOXoxBoxx hay ko, nếu ko đúng Box thì Admin di chuyển giùm em nhé! Thanks Ad! :D
Bác Thu xxém sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back